Tập Lái
27/6/15
14
4
3
35
Chào mọi người, Như tiêu đề e cần tìm 1 e Dmax đời 2010 hay 2011 ai dư xe hay đổi đời thì hú e ạ.
e có kinh phí 400 ạ. E thích số sàn thôi nhé 2 cầu hay 1 gì cũng được a.
mọi người ai biết đâu bán hay ai bán thì hú e nhé.
e ở Gò vấp. 0937 456 149.
Cảm ơn mọi người

Hạng D
9/12/14
1.317
1.017
113
chuyển wa chơi colorado đi bác ơi :)
khách em bán dmax để nhảy qua colorado bên em đây :D

• Like
Reactions: hanquoc1088
Tập Lái
27/6/15
14
4
3
35
chuyển wa chơi colorado đi bác ơi :)
khách em bán dmax để nhảy qua colorado bên em đây :D
bên bác có xe cũ ko. gửi e xem thử. chưa đi colorado bao giờ. Nếu ko biết xe nó thế nào. hix

Hạng D
9/12/14
1.317
1.017
113
bên bác có xe cũ ko. gửi e xem thử. chưa đi colorado bao giờ. Nếu ko biết xe nó thế nào. hix
em chỉ làm xe mới bác ạ, nếu bác đã chịu khó tìm kiếm thông tin thì chắc bác cũng biết dòng xe Mỹ mạnh chuyên về bán tải rồi, xe Nhật, Hàn chỉ đi theo sau dòng này thôi. Với lại em Colorado này tính ra cũng rất mới, mà người Việt Nam mình cứ quan niệm đồ Nhật là tốt nên cứ mua xe Nhật chứ biết thì Chevrolet - Colorado thật sự ok hơn rất nhiều. Bác thấy topic em gửi bác đó, ai cũng khen nức nở chứ chưa thấy chê j. Bác inbox hỏi anh chủ topic đó xem sao, nếu đc hôm nào ông ấy lên SG em mượn cả con xe cho anh test thử ổ voi nhé :D

Hạng C
29/12/11
877
1.109
93
Cty TNHH Xe Nâng Việt
xenangviet.vn
em chỉ làm xe mới bác ạ, nếu bác đã chịu khó tìm kiếm thông tin thì chắc bác cũng biết dòng xe Mỹ mạnh chuyên về bán tải rồi, xe Nhật, Hàn chỉ đi theo sau dòng này thôi. Với lại em Colorado này tính ra cũng rất mới, mà người Việt Nam mình cứ quan niệm đồ Nhật là tốt nên cứ mua xe Nhật chứ biết thì Chevrolet - Colorado thật sự ok hơn rất nhiều. Bác thấy topic em gửi bác đó, ai cũng khen nức nở chứ chưa thấy chê j. Bác inbox hỏi anh chủ topic đó xem sao, nếu đc hôm nào ông ấy lên SG em mượn cả con xe cho anh test thử ổ voi nhé :D
Thực ra thì colorado sử dụng động cơ của isuzu,qua lại củng vậy thôi

• Like
Reactions: rk106