Hạng B2
25/7/17
116
10
18
30
Bác nào lướt Ỉn mới rồi cho em tham khảo với! Trước cứ nhìn cháu nó là nghĩ ngay đến xe chạy dịch vụ. Nhưng bản mới này lại khá quá :( Từ ngoại thất đến nội thất đều như nâng cấp hẳn lên một tầm mới, không gian xe nhìn có vẻ rộng rãi thoải mái! Nhất là giờ mấy F1 nhà em đang tuổi quậy phá, nên muốn đổi cái xe cho mấy nhóc quậy nhà em ngó ngoáy chân tay cho thoải mái … Nhìn đi nhìn lại em thấy Ỉn có vẻ hợp lý, giá cả cũng chấp nhận được. Các bác thấy sao ạ?

Tập Lái
16/5/18
1
0
1
Em xin review tí dòng Innova phiên bản 2018 nhé bác.
**Innova 2018 được thiết kế thay đổi ở phần đầu xe, cụm đèn sau ( hình chữ L tăng vẻ sang trọng, chắc chắn), phần mâm xe ( hợp kim nhôm 5 chấu cỡ lớn khỏe khoắn, thể thao), cụm đèn trước thiết kế sắc sảo nối liền nẹp mạ crom)>>> Tăng vẻ sang trọng , thể thao cho xe >> bác yên tâm về bề ngoài xe hoàn toàn khác so với phiên bản Innova cũ nhé
**Đặc biệt về nội thất: Innova 2018 cực kỳ rộng rãi, sang trọng phù hợp với nhu cầu của bác ạ ( rộng rãi nhất so với các dòng xe cùng phân khúc MPV). Từ phiên bản G , Venturer và V có thiết kế đèn chiếu sáng nội thất dạng Led cực kỳ sang trọng.
**Về động cơ của Innova 2018 là động cơ 1TR-FE được nâng cấp lên hệ thốn dual VVT - i giúp xe tăng công suất, tiết kiệm nhiên liệu và bải vệ mt.
**Innova 2018 khả năng vận hành cực kỳ êm ái do được trang bị hệ thống treo độc lập giúp giảm tối đa độ rung lắc, tăng cảm giác lái êm mượt, dễ chịu. Hệ thống khung gầm được thiết kế mới cứng cáp với khả năng chịu lực tuyệt vời càng tăng độ vững chãi của xe Innova trên mọi địa hình gồ ghề nhất.
Gía cả các Phiên bản Innova 2018 cực kỳ ưu đãi nha Bác.
>> Bác có quan tâm alo em 098.222.5757 để em báo giá ưu đãi tốt nhất cho Bác ạ.
>> Chúc Bác ngày làm việc hiệu quả, lựa chọn được xe yêu thích cho gia đình sớm nhất ạ

Attachments

Hạng B1
30/12/16
62
4
8
34
Mấy bác có gia đình, có con nhỏ xúc em này thì chuẩn rồi ạ. Tiếc là mời có 2 màu Đỏ Đen thì phải, bao lâu mới có màu mới!#

Hạng B2
25/7/17
116
10
18
30
Mấy bác có gia đình, có con nhỏ xúc em này thì chuẩn rồi ạ. Tiếc là mời có 2 màu Đỏ Đen thì phải, bao lâu mới có màu mới!#
Em cũng thấy nhà đông người em này bezt chuẩn bác ạ. Còn vụ màu xe kia em k rõ, nhiều bác mua về sơn lại đó bác :D :D

Hạng B1
30/12/16
62
4
8
34
Em cũng thấy nhà đông người em này bezt chuẩn bác ạ. Còn vụ màu xe kia em k rõ, nhiều bác mua về sơn lại đó bác :D :D
Mua về sơn lại lại sợ màu lên không chuẩn Bác ạ! :O :O

Hạng B1
25/7/17
86
11
8
Nơi không có kẹt xe
Mua về sơn lại lại sợ màu lên không chuẩn Bác ạ! :O :O
Có bác bảo mua về sơn lại màu tím đấy, lên màu vẫn chuẩn. Quan trọng là bác bỏ ra bao nhiêu và tìm được chỗ làm có tâm hay không bác ạ.
Chúc bác may mắn cưới được em vk2 như ý :D :D :D