Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Xin chào,
Em chỉ là công dân bình thường, không phải nhân viên làm việc cho cơ quan công chức. Từ đó đến giờ trên OS có một đối tượng chuyên clone nick công kích và diễn dẫn sai luật giao thông để gây hoang mang lên các thành viên diễn đàn trong chuyên mục Trên đường thiên lý - các mod ở mục đó đã nhiều lần cảnh cáo ban nick nhưng vẫn không ngăn chặn được hành vi này. Vì vậy em muốn có sự giúp đỡ từ ban quản trị để tìm hiểu mục đích của đối tượng này nhằm tránh bị lợi dụng vào mục đích xấu. Em hi vọng với kiến thức xử lý dữ liệu của mình có thể góp phần làm các thành viên yên tâm hơn khi giao thông đúng luật lệ.
Cảm ơn.

• Like
Reactions: azurika
Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
Ủng hộ bác chủ nhưng không biết BQT đồng ý không .

Hạng D
2/2/12
1.080
1.470
113
Mars
Query access IP list là mò ra được ngay chứ gì. Hehe. Dễ còn hơn lấy tiền ra từ trong túi. :D

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn
Em xin thay mặt BĐH ghi nhận và cảm ơn ý kiến đóng góp của bác.

Chúc các bác luôn vui với OS và lái xe an tòan.

Hạng B2
22/4/11
393
126
43
Cái này chỉ cần dò ra IP này là bao nhiêu, em làm trong ngành IT cũng lâu năm nên có thể nhờ bên ISP họ dò ra tên thuê bao luôn. Lúc đó chỉ cần tới trước nhà lập cái đàn cúng liêu linh..

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
Từ các post cách nay một vài tháng, mình đã khẳng định hotboy này là ai rồi. Bác HDD cũng đã có bài nêu đích danh hotboy.
Hy vọng yêu cầu của bác Tin_truc sẽ được BĐH DĐ ủng hộ.

(Mà biết đâu có người xem lãi là lợi nhuận, nên cứ giữ nó trong ruột, không muốn uống thuốc để xổ đi)

Hạng C
7/12/10
530
20
28
Hungo2 nói:
Em xin thay mặt BĐH ghi nhận và cảm ơn ý kiến đóng góp của bác.

Chúc các bác luôn vui với OS và lái xe an tòan.

bác pd trả lời giống xxx trả lời quá, xong rồi từ từ chìm xuồng

Hạng B2
23/9/08
128
3
18
Xì phố
sgb345 nói:
Từ các post cách nay một vài tháng, mình đã khẳng định hotboy này là ai rồi. Bác HDD cũng đã có bài nêu đích danh hotboy.
Hy vọng yêu cầu của bác Tin_truc sẽ được BĐH DĐ ủng hộ.

(Mà biết đâu có người xem lãi là lợi nhuận, nên cứ giữ nó trong ruột, không muốn uống thuốc để xổ đi)
Hy vọng không như chữ kí của bác.