Tập Lái
14/9/05
27
0
0
Hà nội
Em xin chào các Bác ÉTMIN và các Bác trên OS. Em là thành viên mới tinh, E rất hâm mộ trang web này nhưng Em RÚT RÁT quá mãi hôm qua Em mới can đảm đăng kí làm thành viên. Mong các Bác chỉ giáo cho E nhé. và Em cũng mạo muội muốn bít về thông tin chiếc xe Toyota đời AVALON (chả là có người wen muốn bán chiếc xe này, mà E thì chảng bít tí gì về nó cả) E thấy nói là xe đời này xuất Mĩ giống như đời Le sút (Chẳng bít có đúng kg nữa) mầu đen, sx năm 1995 ĐSQ Mĩ dùng bán qua một chủ rùi, giờ mới tới lượt E tìm hỉu về nó( Em xem rùi hình dáng và máy móc E chỉ thấy là khá đẹp về mặt hình thức thui)giá đâu khoảng 40K. Vậy lần đầu tiên ra mắt OS E mạo muội làm phiền các Bác cho E được hỏi nhé. E xin cảm ơn và hậu tạ (khi nào mà E can đảm đi dự cái buổi ỌP LAI của các Bác y mà. E thích lắm nhưng mà cứ ngại ngại) phải nhấn mạnh một điều là Em rất thích trang WEB này và cách chuyện trò của các Bác trên OS.E cũng a bờ cờ về máy tính lắm nên chang bít là đăng bài này có đúng và được kg nũa.Có gì các Bác bỏ quá cho và chỉ giáo cho Em nhé.

Hạng B2
24/6/05
141
32
28
RE: Cần các bác chỉ giáo

Theo tôi thi AVALON giống nhu Cảmy thui ,về kiểu dáng và thông số Kt , tôi cũng đang quan tâm đến con này .Đang seach nó đây , có tin zì thì sẽ báo cho bác biết nhe.

Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway

Với 40k bác có rất nhiều lựa chọn, làm gì mà phải ôm 1 em vợ già như thế chứ. ví dụ BMW 318, Mondeo chạy khoảng 1-2 năm app 10k KM.

Hạng B2
8/4/05
238
21
18
53
SG

Avalon đời 95 có các model: XL, XLS, đây là đời đầu của dòng Avalon. Động cơ 3.0L V6 DOHC, số tự động.
Giá 40K là quá đắt. Đồng ý là Avalon thì hơn Camry nhưng không đến mức gần gấp đôi giá của Camry 95 như thế. Có phải nó trông như thế này không bác?

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

hôm đi sửa chim xanh thấy có 1 em avalon vào ụ, hỏi tay chủ gara mới biết xe này nhập mới khoảng năm 2000, 1 đời chủ bên ngoài bóng mượt nhưng đã thay cặp nhún sau, chuẩn bị thay .... thước lái [&:]

lão chủ xe bị samco đập không chịu nổi nên chạy ra gara ngoài

có thể avalon không hợp với đk VN đâu

40k nên đi camry 3.0 hoặc Bi hay hơn

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

Avalon cao cấp hơn Camry gần ngang với Crown và Lexus đấy, nhưng lại ko được ưa chuộng ở VN ta. 40K thì mua Merz C200K - BMW 525 - Ford Mondeo hay Mazda6 cho nó gấu, bao nhiêu option hơn hẳn chiếc Avalon hầu như ko có gì, hình thức lại rất nặng nề. Xe của ĐSQ thanh lý qua 1 đời chủ rồi, bác mua tối đa là 25K thôi. Ai ko bán thì cứ ôm đi, Lexus 95 cũng chỉ giá 40K đấy thôi bác ạ. Nhìn mấy chiếc avalon ngoài đường thấy chiếc nào cũng sập xệ lắm, it khi thấy hàng còn cứng

Hạng C
22/4/04
749
247
43

Chú muốn mua Camry 2.4G/ĐK 2003, mới chạy hơn 1 vạn, chính chủ đầy đủ đồ chơi.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
14/9/05
27
0
0
Hà nội

To Bác tranquoctoan! con camrry của bác nhìn có vẻ bóng bảy đấy, giá cả sơ sơ là bao nhiu vậy bác?.cho E hỏi tí là biển gì vậy?

Hạng C
22/4/04
749
247
43

Biển xe la 29S-46xx. Mình nghĩ là nếu mua xe thì nên đến xem máy móc, khung sườn thế nào thôi. Còn biển thì không quan trọng, các đ/c nhà mình hay quá quan tâm đến biển nông-sâu chứ gặp ai đó đi phá, lội nước thì chỉ 6 tháng là xong cái xe.
Xem của mình chính chủ, mới chạy đúng một vạn km (10,800km). Chưa phải động cái gì chỉ đổ xăng là chạy thôi. Thích thì qua xem xe. Giá là khoảng 41K.