Hỏi/Đáp Kỹ Thuật can cac Bac giup con jolie doi 2002 cua e

Tập Lái
9/6/15
12
3
3
Can cac Bac giup do
Xe em jolie doi 2002. Em chay duong truong 200 km rat la ok. Nhung cu bi tac duong khoang 20 phut la xe em bi chet may, em phai danh vao le duong nghi khoang 15 phut em lại de no duoc va chay binh thuong
E da dua den tho ve sinh bo che hoa khi nhung em van bi chet may giua duong. Mong cac Bac co kinh nghiem chi cach sua chua. Em xin tran trong cam on.
P/S. Cac Bac thong cam may em no bi loi nen khong viet tieng viet co dau duoc

Hạng B2
29/1/14
342
338
63
theo e nghĩ thì bơm xăng điện từ thùng lên xe bác có vấn đề, bác kiểm tra lần lược từ lộc đến đường ống dẩn rồi đến bơm cái

• Like
Reactions: nsr150lx
Tập Lái
4/6/15
35
38
18
43
Thay Bơm xăng là hết, bơm của bác sắp tèo rồi, nếu được thì thay luôn lọc rồi vs bình xăng con luôn.

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
E mới thay bơm xăng và lọc xăng mới tinh của nhật hết 1, 6 triệu rồi
Của Nhật sao rẻ vậy Bác. Riêng cái lọc không đã hơn 600k chưa công thay rồi.​
Bác kiểm tra xem xe có bị quá nhiệt (kim nhiệt tăng cao) gây tắt máy không? Nếu bị quá nhiệt thì chắc ly hợp quạt làm mát xe Bác có vấn đề rồi. Nhiều xe Jolie bị cái này.​

Tập Lái
9/6/15
12
3
3
E E thay bơm xăng của Nhật chứ ko phải của hãng bác à. Tiền bơm 1,5 tr; tiền lọc hết 100 k. Của người quen mà bác. Vậy mà cứ tắc đường là bị chết máy bác à

Tập Lái
9/6/15
12
3
3
Tâm ly hợp quạt gió e cung vừa thay hàng liên doanh mới tinh hết 1tr

Hạng B1
25/4/13
93
29
18
Tâm ly hợp quạt gió e cung vừa thay hàng liên doanh mới tinh hết 1tr
em thấy mấy giá bác vừa báo đều hơi cao bác ạ! vì bác nói là lấy người quen nên em cũng ngại nó! có gì lần sau bác cần phụ tùng gì bác thử alo em với nha bác!
Phụ tùng mit giờ ở ngoài cũng nhiều các bác ạ! đa dạng các mặt hàng và giá cả lại cạnh tranh nữa! nếu các bác đang cần tìm một nguồn hàng uy tín và đảm bảo thì em xin hứa phụ tùng ô tô nhật khánh là 1 địa chỉ rất đáng quan tâm. bên em ngoài chuyên PHỤ TÙNG MIT ngoài phụ tùng mới chính hãng bên em còn nhập rất nhiều sản phẩm tháo xe chất lượng đảm bảo giá cả cạnh tranh. kính mong được các cụ trên os ủng hộ ạ 0977488671