Hạng D
24/8/07
1.660
2.695
113
Thôi bỏ qua! Tầm này con nào cũng như nhau, quan trọng mình thích là vui rồi.
Hồi tết gia đình thằng bạn mình đi Đồng Nai-Nha Trang-Đà Lạt 5 người full hành lý vẫn phà phà bằng Nubira 2 giá 80củ :D
bạn ông thợ cơ khí sửa xe lun pk??? kaka

• Haha
Reactions: PMH82
Hạng B2
25/3/16
432
441
73
31
Thần tượng gầm cao quá. Gầm cao thì phải xe sang đi mới đã chứ xe cỏ gầm cao đi còn bồng bềnh muốn ói luôn chứ ở đó mà ham. Còn bạn nghĩ gầm cao bang ổ gà ổ voi ko hư mâm hả ? Nc cứ như con nít

Hạng D
24/8/07
1.660
2.695
113
Thần tượng gầm cao quá. Gầm cao thì phải xe sang đi mới đã chứ xe cỏ gầm cao đi còn bồng bềnh muốn ói luôn chứ ở đó mà ham. Còn bạn nghĩ gầm cao bang ổ gà ổ voi ko hư mâm hả ? Nc cứ như con nít
kaka, nói trúng chỗ nhọt và quá đúng...

• Like
Reactions: NoFear
Hạng B2
18/7/04
316
1.533
93
Chủ thích xe đó rồi bàn ra vô chi.
Dẫn vợ ra chọn xong nha bác. Nhanh gọn lẹ.
Lên đây hỏi làm chi cho mệt. Chút lôi thánh dô bây giờ

Hạng B1
23/10/07
67
107
38
Cao có cái hay của cao. Thấp có cái hay của thấp.
Cao chạy đường dài thoáng, ít mệt hơn. Đỡ phải nắn nót sợ cạ gầm. Tất nhiên đi sẽ bồng bềnh hơn vì trọng tâm cao hơn, vào cua phải nắn nót hơn.
Gầm thấp thì chạy chắc chắn, đi tốc độ nhanh phê, vào cua thì phê như đập đá. Tuy nhiên ngồi và tầm nhìn bí hơn nhiều, chạy xa nhanh oải. Phù hợp chạy đường đẹp ,ít ổ gà.

• Like
Reactions: TicoHQ and tenxo
Hạng B1
9/10/19
83
49
18
37
Hồ Chí Minh
Bữa dẫn vợ đi mua xe vô thử con M3 sport này, phải nói xe chạy ngon option đầy đủ, nội ngoại thất quá đẹp, có điều vợ ngồi sau kêu xóc và tiếng bô vọng vô nhức đầu, hơi ồn nữa. Mà lại tiếc là không có bản sedan 1.5 chạy thử. Thế là qua Kia chạy thử con cerato 2.0 thấy xe bốc, vợ cũng khen hơn mà rẻ hơn M3 1.5 tới 50 củ nên mua luôn. Mua xe rồi nhưng em vẫn cứ vương vấn M3 các bác ạ. He he. Bản thân em cũng thích gầm cao nhưng là Forester, tiền ít không đú được nên làm con xe gầm thấp giá rẻ chạy rồi tính sau.
Khuyên các bác chọn xe chở vợ đi, cho vợ quyết để nhẹ đầu :)

• Like
Reactions: TicoHQ