Tập Lái
14/4/17
34
13
13
30
Không nhé, cái gì độ được chứ ACC, phanh khẩn cấp, báo lệch làn,... là chịu chết
Bác muốn an toàn nhiều thì qua Volvo á, Bim Mẹc Au Lex ở VN toàn cắt hết thôi
thanks bác nhé, dc cái này thì mất cái kia, volvo thì option banh nóc mà chạy thì ko sướng như bmw

Hạng D
24/10/15
3.596
2.471
113
33
Dùng cái móc kéo ra khỏi cont hay sao mà chiêc nào cũng thấy để cái móc:D

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Vâng bác, X2 tuổi gì so với GLC mà giá ngang nhau, mắc cười quá.
Không so option hay phân khúc nhưng nó đi rửa xe hay lội nước không phải hư cầu thay tới cả trăm triệu với 1 con tạm gọi là gầm cao, còn cái giá thì đúng là cho nó ế thấy moẹ nếu nhìn qua thằng đối thủ GLA45 AMG thì nó k có tuổi, so hàng nhập với nhau đi bác, ba cái đồ ráp trong nước đem ra chi :D

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Quá chán luôn bác, còn ko bawbgf B48 trên 320 LCI nữa. Hơi khó hiểu cho thím thaco
Có gì đâu khó hiểu bác, Mazda & KIA công bố doanh số toàn Top mà lời quá chừng rồi, thậm chí Peugeot cũng tăng nhờ con 3008 & 5008, thì THACO mục đích ngay từ đầu là lụm BMW về cho đẹp đội hình chứ bán buôn gì (cả showroom nó còn k thèm xây mà).
Chủ yếu cho đẹp đội hình sản phẩm trải dài từ xe tải, xe buýt cho tới xe du lịch và rồi xe hạng sang cho nhìn vào thấy tập đoàn hùng hậu chứ doanh số nó cần gì quan tâm đến, gà nào thích thì vào chuồng chứ thật sự không ai ép.

Tập Lái
23/4/19
8
0
1
38
Quan tâm gì toàn chuyện đại sự thế các bác, theo em là thích con nào thì tìm hiểu con đó rồi đàm phán giá tốt nhất có thể thôi, ở đâu chả phải chơi theo luật chơi chung.