tch confirmed
Hạng B1
24/11/14
68
98
18
35
À, có phải là con siêu xe của Mer chạy qua vũng nước mưa thì hư luôn 2 cầu xe không bác???? Con ấy thì ngon lắm, tại người sử dụng không biết chạy xe thôi.
Mấy con xe hạng ruồi vớ vẫn của Nhật chạy qua mấy vũng nước như vậy bình thường không bị gì chẳng qua là tại nó không có cầu xe bác nhỉ, vì vậy nên nó không thể hỏng cái mà nó không có bác nhỉ?
Có vẽ bác rất am hiểu các dòng xe Đức, Nhật. Mời bác đoán bức ảnh dưới là xe gì.
P/s: nguồn của bác Lơ

Attachments

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Có vẽ bác rất am hiểu các dòng xe Đức, Nhật. Mời bác đoán bức ảnh dưới là xe gì.
Con quạ hoá thiên nga của củ cải đây mà :D

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113

Em làm sao mà biết đơợc bác ới, Em chỉ biết là các thánh tôn sùng xe Đức, anti Toy phát biểu như đinh đóng cột là xe Đức chỉ hư cái mà xe Toy không có. Bởi Toy không thể hư cái mà nó không có.Hehe, từ đó em suy ra rằng xe Toy không thể có cầu, khi con xe siêu xe Đức bị hư cầu khi chạy qua cái vũng nơớc mưa trong khi cũng cái vũng đó nhưng con xe "ghẻ" của Toy như Wigo, Vios phang ầm ầm mà không hư thôi. Hehe

tch confirmed
Hạng B1
24/11/14
68
98
18
35
Em làm sao mà biết đơợc bác ới, Em chỉ biết là các thánh tôn sùng xe Đức, anti Toy phát biểu như đinh đóng cột là xe Đức chỉ hư cái mà xe Toy không có. Bởi Toy không thể hư cái mà nó không có.Hehe, từ đó em suy ra rằng xe Toy không thể có cầu, khi con xe siêu xe Đức bị hư cầu khi chạy qua cái vũng nơớc mưa trong khi cũng cái vũng đó nhưng con xe "ghẻ" của Toy như Wigo, Vios phang ầm ầm mà không hư thôi. Hehe
Em xin gửi bác bức ảnh “cái mà nó có”

Attachments