Hạng B2
27/11/14
307
322
63
32
Em mới đi Mer C thôi ợ. Đơn giản nhất là đóng cái cánh cửa nó khác nhau nhiều đấy chưa nói lên lái và vào cua bùng binh hay đi qua chỗ sóc. Bác cứ đi thử mỗi xe vài tiếng so sánh xem.
Em nói lại là không nâng bi hay dìm hàng hãng nào đâu đấy nhé.

Hôm nọ e dc dịp chạy con C cũ đời 2010, ông bác em mua lại cũng ~800. Thì tất nhiên cái chất nó phải khác, đẳng cấp chênh lệch là ko thể phủ nhận. Nhưng so ra thì cái C cũ ấy hơn dc M6 ở khoản cách âm, và khả năng vận hành. Còn về các yếu tố mỹ thuật, không gian là thua hoàn toàn, chưa kể là cần xi nhan bị rơ, option nội thất cũng ko có gì nhiều, phuộc sau con Mer e còn cảm giác nó bị cứng nữa cơ... :)
Túm lại câu nói 'tiền nào của nấy' vẫn cứ là đúng, và tùy nhu cầu, khả năng của ng tiêu dùng đến mức nào thôi.

• Like
Reactions: hoanganhdhyhp
Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
hơi tiếc là madza6 chưa có động cơ 2.5T như CX-9, chắc 2 năm sau mới có option này.

Hạng C
5/2/09
593
4.166
93
Mua Maz6 sẽ được cái cảm giác mỗi quí mất vài chục chai rất yomost. Một người đax sử dụng Maz6 2.5 hơn 2 năm, giờ chuyển qua xe hãng khác cho em biết như vậy. :). Xe khá ngon trong tầm tiền - rõ ràng là ngày càng ngon hơn cho người lần đầu mua xe, và đã chuyển mình từ phân khúc tương đối sang chảnh năm 2014 sang phân khúc trung bình khá năm 2016. Chán toàn tập.

Hạng B1
15/11/16
62
138
33
Mua Maz6 sẽ được cái cảm giác mỗi quí mất vài chục chai rất yomost. Một người đax sử dụng Maz6 2.5 hơn 2 năm, giờ chuyển qua xe hãng khác cho em biết như vậy. :). Xe khá ngon trong tầm tiền - rõ ràng là ngày càng ngon hơn cho người lần đầu mua xe, và đã chuyển mình từ phân khúc tương đối sang chảnh năm 2014 sang phân khúc trung bình khá năm 2016. Chán toàn tập.
Nhờ các bác mua nên anh Hải mới giảm giá và các hãng khác cũng phải giảm giá theo. Gia đình xin cám ơn :)