Hạng B2
11/10/09
445
273
63
34
HCM
4-5 con ốc giữ bánh nó tháo kiểu gì nhanh thế nhỉ. Nếu có súng
vặn thì cũng phải có hơi chứ nhỉ >

• Like
Reactions: hungbanme
Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
1/ Nạn nhân là người Mỹ gốc Việt, nên nhờ mod thông tin trên Os !
2/ Xe có còi hú đèn chớp báo động mà ko ai biết kể cũng lạ, chủ xe đến sáng mới biết.?
3/ Tất cả xe đều là Chevrolet ?

Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.383
17.967
113
Lâm Đồng
1/ Nạn nhân là người Mỹ gốc Việt, nên nhờ mod thông tin trên Os !
2/ Xe có còi hú đèn chớp báo động mà ko ai biết kể cũng lạ, chủ xe đến sáng mới biết.?
3/ Tất cả xe đều là Chevrolet ?

Tin được share public trên facebook của người chủ ạ. (sau khi 1 người bạn đề nghị mở public để dễ nhận diện tên trộm)
Còn việc mà chủ xe nghe báo động mà không (dám) xuống thì không được người này đề cập. (Nhưng với tốc độ thế này thì họ xuống cũng không kịp làm gì, cộng với trộm có vũ trang thì em nghĩ họ thà để việc truy bắt cho cảnh sát là thông minh hơn)
Ổng chỉ nói là sáng dậy thì ổng đã đi báo cảnh sát với hình ảnh trên video thôi bác.

• Like
Reactions: IdolAuto
Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Tin được share public trên facebook của người chủ ạ. (sau khi 1 người bạn đề nghị mở public để dễ nhận diện tên trộm)
Còn việc mà chủ xe nghe báo động mà không (dám) xuống thì không được người này đề cập. (Nhưng với tốc độ thế này thì họ xuống cũng không kịp làm gì, cộng với trộm có vũ trang thì em nghĩ họ thà để việc truy bắt cho cảnh sát là thông minh hơn)
Ổng chỉ nói là sáng dậy thì ổng đã đi báo cảnh sát với hình ảnh trên video thôi bác.
Với lại bên Mỹ có BH lo hết nên chủ xe chả dại gì ra để mấy thằng mọi đen nó shoot

• Like
Reactions: volvo960 and Linh74