Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
innova giờ không còn là thánh giữ giá nữa rồi, nhiều loại xe ra đời hơn, phân khúc và tiêu chí người dùng giờ cũng thay đổi nhiều. Chưa kể innova cũng toàn xe bơi lội, boxing mông má lại nhiều, mua cũ cũng rủi ro nhiều.
Innova làm cave nhiều quá :)) tuy nhiên đó cũng là cái lợi đó bác, đồ thay nó ngập tràn giá thì rẻ mạt.

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Suzuki chỉ cần thêm 2 phanh đĩa sau thôi. Cân bằng điện tử làm gì khi gầm thấp, 7 chỗ 1.5L. Có điều hoà tự động là best lắm rồi, bao nhiêu người chết trong xe do đóng kín cửa kìa mấy ace. Giờ su thêm cặp đĩa sau. Tăng giá thêm 10-15tr bảo đảm sẽ hút rất là nhiều khách.
Khó đó bác, vì SU VN còn phải phụ thuộc Su mẹ và nhà máy sản xuất. Thị trường Việt Nam bé tẹo ở Đông Nam Á phải phụ thuộc nhiều cho nên xe về VN thì option chỉ bằng hoặc thấp hơn thôi chứ không hơn được người ta đâu. Bác chịu khó đợi xe VinFast ra mẫu MPV thì mới thõa lòng mong ước của bác thôi. :)

Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Cạnh tranh bởi XL7 không nhĩ...!!! Phân vân quá...!!!

Hạng B2
30/10/16
299
212
43
38
Khó đó bác, vì SU VN còn phải phụ thuộc Su mẹ và nhà máy sản xuất. Thị trường Việt Nam bé tẹo ở Đông Nam Á phải phụ thuộc nhiều cho nên xe về VN thì option chỉ bằng hoặc thấp hơn thôi chứ không hơn được người ta đâu. Bác chịu khó đợi xe VinFast ra mẫu MPV thì mới thõa lòng mong ước của bác thôi. :)
Bác nhìn con swift đời 2015 ấy. Nó phanh đùm sau này được nâng cấp lên phanh đĩa. Rồi sau đó mới về swift all new

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Bác nhìn con swift đời 2015 ấy. Nó phanh đùm sau này được nâng cấp lên phanh đĩa. Rồi sau đó mới về swift all new
Theo em được biết thì dòng Swift 2015 trước all new trên thế giới nó có bản 4 phanh dĩa nữa bác ah
Còn Ertiga thì không có bản đó cho nên bác ráng đợi thêm khi nào trên thế giới nó có thì may ra Việt Nam được hưởng lộc chút chút