Tập Lái
3/11/16
30
3.294
83
113
Con trai mình ngày 4/9 tới thi bằng lái xe máy, mà hôm qua nó bị mất CCCD. Giờ nó chỉ còn bản CCCD photo. Giờ nó dùng CCCD bản photo đi thi bằng lái được hôn mý a? Nếu làm lại CCCD mới, có dịch vụ làm gấp trong 1 tuần có không mý a?
Gia đình xin cảm ơn

• Like
Reactions: trantoanvdb
Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.130
113
Con trai mình ngày 4/9 tới thi bằng lái xe máy, mà hôm qua nó bị mất CCCD. Giờ nó chỉ còn bản CCCD photo. Giờ nó dùng CCCD bản photo đi thi bằng lái được hôn mý a? Nếu làm lại CCCD mới, có dịch vụ làm gấp trong 1 tuần có không mý a?
Gia đình xin cảm ơn
Không được dùng bản photo.
Dịch vụ làm gấp thì ra chỗ cấp để hỏi. Nhanh thì sáng làm, chiều có.

Hạng C
3/1/18
508
6.983
111
Cháu có passport thì thế được .

còn ko thì ra 459 Trần Hưng Đạo, Tp.Hcm.
hoặc ra chỗ Quản lý hành chánh của CA quận / huyện hỏi có làm gấp được ko anh .
trình bày lý do chính đáng .

Hạng B2
30/4/12
183
695
93
C.N.L®
Gia đình xin cảm ơn
Ra phường nhờ làm cái giấy xác nhận nhân thân nhé. Giấy đó thay thể cmnd đi máy bay được chắc là thi bằng lái được

Hạng D
12/3/11
1.597
66.131
113
Tiền Giang, gò công
Gia đình xin cảm ơn
Theo em biết thì ko dùng photo công chứng và ko làm gấp cccd được

Hạng C
5/3/08
870
52.462
93
Sì ghềnh
Gấp được anh! :D
Đã có lần vì có việc gấp nên tôi phải chạy đến chỗ in CCCD để lấy cái vừa in xong!!! :3dcuoigif:
Ở Hanoi thì vậy còn ở Saigon chắc phải bay ra ngoài đó để làm gấp.

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.130
113
Ở Hanoi thì vậy còn ở Saigon chắc phải bay ra ngoài đó để làm gấp.
Không. Tôi nghĩ in luôn trong đó chứ còn gửi ra ngoài này nữa thì nông dân quá! :D