Tập Lái
29/9/17
8
0
1
27
E đang lăn tăn với dòng huyndai elantra này quá, Không biết nó có bền và nhanh xuống cấp ko
Bác nào đang và đã chạy cho e xin chút ý kiến với: độ bền, hỏng vặt, độ êm, cách âm...

Hạng B1
11/9/17
66
8
8
38
E đang lăn tăn với dòng huyndai elantra này quá, Không biết nó có bền và nhanh xuống cấp ko
Bác nào đang và đã chạy cho e xin chút ý kiến với: độ bền, hỏng vặt, độ êm, cách âm...
Đã có khá nhiều bài đánh giá xe Hyundai Elantra 2016 và 2017 ở diễn đàn, Các bác tìm xem sao.

Hạng B2
23/9/17
237
124
43
E cũng hóng để biết thêm thông tin, tìm review thì ít quá toàn là quảng cáo.
À e cũng mê thiết kế ngoại thất của Hyundai ở các dòng xe, tuy nhiên vào bên trong nội thất nhìn xấu tệ hại thất vọng tràn trề từ thiết kế, bố trí cho đến chất liệu và sử dụng màu sắc. :(

Hạng B1
16/10/13
98
58
18
Mới đi được 5000km, biết đánh giá sao giờ :))
Bảo hành bảo dưỡng có gì đặc biệt không bạn? Ăn uống xăng cộ, cảm giác lái, máy lạnh, cách âm... Mình đang có kế hoạch lấy ẻm nên cũng cần anh em đi trước chia sẻ thêm tí ý kiến nhận xét :D

Tập Lái
19/8/17
7
3
3
31
Bảo hành bảo dưỡng có gì đặc biệt không bạn? Ăn uống xăng cộ, cảm giác lái, máy lạnh, cách âm... Mình đang có kế hoạch lấy ẻm nên cũng cần anh em đi trước chia sẻ thêm tí ý kiến nhận xét :D
Lý do mình mua em nó là vì giá rẻ mà dáng đẹp. Với cả chạy thử bản 2.0 thấy bốc vãi, chả biết mấy con cùng phân khúc có thế không. bảo dưỡng nhẹ nhàng, thay nhớt 2 lần rồi. Xăng thì mình đi không đáp ga phóng nhiều thì tầm 8L/100k, còn đi kiểu hay vút ga vượt xe các kiểu thì toàn 9, 10L/100km. Đi ra cao tốc phóng tối 140 vẫn đầm xe (theo cảm giác cá nhân). nói chung là phải thử các xe khác mới rút ra nhận xeét rõ được akak

• Like
Reactions: QuyenPDK and vpdcs
Hạng B2
7/9/16
131
75
28
32
em đã và lái Elantra 2016 hồi tháng 12/2016 và đã chạy được 30.xxx km
cảm nhận cá nhân của em nhé :
- Cảm giác lái EL khá là sướng, độ cách âm cũng khá tốt, nói chung em đã lái thử qua nhiều xe phân khúc C, ngoài Civic ra thì em thấy EL hơn hẵn mấy con kia :D, cũng chả thấy hỏng vặt cái gì, có cái bình ắc quy thì bị hỏng lúc 17.000 và đã vô hãng thay free bình mới. nói tóm lại là e ko có gì để chê ngoại trừ cái màu nội thất hơi kén người nhìn. Và em nghĩ đây là chiếc xe đáng để mua ( giá rẻ, chạy ổn định, kiểu dáng khá ok )