Tập Lái
23/2/15
7
3
3
40
Chào các bác!
Em có con vợ 2 người Hàn Quốc tên là Mornin em ấy sinh năm 2012, hiện lúc cưới về đã biết giọng em nó mới học tiếng Việt nên em thấy chưa rõ, mà mỗi lần đi đâu cùng nó mà không nói thì em cũng buồn ngủ. Nên giờ em muốn hỏi các bác tư vấn cho em để em bắt nó luyện cho nó chuẩn một chút và vừa cái lỗ nhĩ của em.
cụ thể như sau:
Hiện tại Em nó từ bển về như thế nào y nguyên vậy, em nó có 6 cái mồm. Em nó chỉ cất giọng bằng CD và Usb. Em tính cho em nó mở mang tầm nhìn xa như DVD và biết chỉ dẫn cho em khi không nhớ đường "GPS" loại nào ổn mà phù hợp.
nhờ các cao thủ về Âm thanh ánh sáng cho em tí mở mang. Tư vấn cho em có nên thay 6 cái mồm đi không? Hay tậu thêm cái Mồm to hơn về để chúng nó kết hợp.
Em cũng dự trù khoảng 12-15 mét.
Thx các bác đọc tin mong được tư vấn từ các Bác!

• Like
Reactions: HP Stereo
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Chào các bác!
Em có con vợ 2 người Hàn Quốc tên là Mornin em ấy sinh năm 2012, hiện lúc cưới về đã biết giọng em nó mới học tiếng Việt nên em thấy chưa rõ, mà mỗi lần đi đâu cùng nó mà không nói thì em cũng buồn ngủ. Nên giờ em muốn hỏi các bác tư vấn cho em để em bắt nó luyện cho nó chuẩn một chút và vừa cái lỗ nhĩ của em.
cụ thể như sau:
Hiện tại Em nó từ bển về như thế nào y nguyên vậy, em nó có 6 cái mồm. Em nó chỉ cất giọng bằng CD và Usb. Em tính cho em nó mở mang tầm nhìn xa như DVD và biết chỉ dẫn cho em khi không nhớ đường "GPS" loại nào ổn mà phù hợp.
nhờ các cao thủ về Âm thanh ánh sáng cho em tí mở mang. Tư vấn cho em có nên thay 6 cái mồm đi không? Hay tậu thêm cái Mồm to hơn về để chúng nó kết hợp.
Em cũng dự trù khoảng 12-15 mét.
Thx các bác đọc tin mong được tư vấn từ các Bác!
Hehe... bác có giọng văn thật hài hước.
Với chi phí như trên thì theo em bác nên nâng cấp từng phần. Đầu tiên bác nên bổ sung âm trầm cho em nó để em nó có giọng ca trầm ấm, và mạnh mẽ lên.

• Like
Reactions: nhutung
Tập Lái
23/2/15
7
3
3
40
Theo bác làm loại nào được hả Bác? em muốn làm thêm quả tầm nhìn DVD cho nó sáng tí, với đầu tư như vậy có tạm đc ko Bác ơi? Thx bác nhiều
( biết Bác là cao nhân của diễn đàn mong bác tư vấn, em chưa dám kinh động Bác bằng Hót Nai. Vì sợ Bác du xuân"

• Like
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Theo bác làm loại nào được hả Bác? em muốn làm thêm quả tầm nhìn DVD cho nó sáng tí, với đầu tư như vậy có tạm đc ko Bác ơi? Thx bác nhiều
( biết Bác là cao nhân của diễn đàn mong bác tư vấn, em chưa dám kinh động Bác bằng Hót Nai. Vì sợ Bác du xuân"
Thay DVD thì chất lượng âm thanh sẽ hay lên liền bác, chức năng và thao tác sử dụng cũng nhiều và tiện lợi thêm. Hiện tại thị trường có các loại đời 2015 của JVC và Pioneer có giá từ 7tr trở lên đó bác. Tổng chi phí cũng sẽ tăng lên khoảng 20tr.

• Like
Reactions: nhutung
Hạng B1
2/4/07
60
4
8
Em cũng chạy MN giống xe bác nè, em làm âm thanh chỗ anh Phú luôn nên theo kinh nghiêm của em và chi phí bác muốn làm thì bác nên gắn thêm cái sub hơi + amplier sub là thấy khách liền, nghe một thời gian rồi nâng cáp tiếp nếu bác muốn, chú làm mỗi thứ 1 ít sau này nâng cấp lên là nó ko đồng bộ và phải thay cái khác Tốn lúa lắm, xe em cón thiếu cái bitone nữa là xong đợi khi nào a Phú giảm giá cho em nữa là quất luôn :3duongbia:

Tập Lái
23/2/15
7
3
3
40
Vậy theo các bác là làm quả sub và amp, nhưng loa có cần thay ko vì loa zin của em nó có dùng đc ko?

• Like
Hạng B2
12/12/10
148
61
28
Trước tiên bác chủ lắp cái sub lót đít trước đã, morning nhập em thấy thêm cái sub là nghe hay lên hẳn đấy.

• Like
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Em cũng chạy MN giống xe bác nè, em làm âm thanh chỗ anh Phú luôn nên theo kinh nghiêm của em và chi phí bác muốn làm thì bác nên gắn thêm cái sub hơi + amplier sub là thấy khách liền, nghe một thời gian rồi nâng cáp tiếp nếu bác muốn, chú làm mỗi thứ 1 ít sau này nâng cấp lên là nó ko đồng bộ và phải thay cái khác Tốn lúa lắm, xe em cón thiếu cái bitone nữa là xong đợi khi nào a Phú giảm giá cho em nữa là quất luôn :3duongbia:
Đầu năm em qua anh làm cho em giá thật đặt biệt luôn đó. Rãnh gọi anh nếu qua đc nhé!

• Like
Reactions: wang leehom