Tập Lái
2/4/18
25
8
5
28
thôi bác cố đợi thôi giờ bác sang học trung tâm mới cung phải đợi 2 thang vừa hoc rồi mới lấy đc bằng

Tập Lái
5/12/19
3
0
0
35

Xin chào các anh mình cũng là người mới gia nhập vào điển đàn mới thôi. Nhưng mình có vài suy nghĩ và cảm nhận của bản thân về trường dạy lái xe Đại Học An Ninh Nhân Dân mà mình đã học qua.
Thứ 1: là trung tâm hiện tại có 2 địa điểm chính là (Trung tâm sát hạch và dạy tại Đại Học An Ninh Nhân Dân quận Thủ Đức đối diện với Suối Tiên và trung tâm mới mở ở quận 9) còn lại đều là copy thương hiệu thôi, bạn nào học trong TP là không phải của Đại Học An Ninh Nhân Dân.
Thứ 2: nói về cách dạy trên TĐ các giáo viên ko chú trọng đến lý thuyết chỉ phát cho mình sách bộ đề và đĩa CD thi trắc nghiệm rồi về tự học, mình học tại địa điểm của trường là vào trong sân thi sát hạch sẽ có trung tâm thu học phí không đó bên ngoài vì bên ngoài là những chi nhánh ăn % của trung tâm nhe, lần mình lên đăng ký mình cũng mém đóng tiền bên ngoài.
Thứ 3: Giáo viên trên này thì mình nghĩ cũng giống như bao người khác thôi cũng có người dể chịu và người khó chịu nhưng điểm chung mình thấy họ chỉ rất tận tâm, học ở đây thiên về chay sa hình và được học trực tiếp trên xe thi luôn, mà mình thích nhất ở đây là GV hướng dẩn cho mình lái trong sa hình xong là mình được tự lái một mình với bạn lái khác giáo viên giao xe cho mình luôn cái này cũng có 2 mặt (lợi và hại) của nó nhe nhưng mình thích, và giờ học thì mình thấy rất linh hoạt, từ khi học đến khi thi mình không mất thêm tiền để thuê xe chạy giá học phí cũng phải chăn 6 - 7 triệu, còn ai muốn học VIP thì 10 mấy nhưng sẽ có xe đến đón rước tại nhà luôn, mình học chỉ có 6 triệu mấy mà mình đi học có 3 anh em đi nên được giao hẵn nguyên chiếc xe chạy từ sáng đến chiều luôn , do mình ko có thời gian học một buổi ở đây người ta cũng ok luôn.
từ khi học đến khi thi đúng theo thời gian quy định của học viên học lái xe luôn, không bị day thun như các bác nào đó đăng.
vài dòng gửi đến các anh nếu có anh nào thật sự đã từng học trực tiếp tại trung tâm góp thêm ý kiến.
Xin chào.
Địa chỉ q9 chỗ nào vâkj ạ?