Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
28/6/10
210
25
28
48
Số là hôm nọ đi Long Cung resort tắm biển xong lúc ra về thấy dự án Blue Sapphire resort hay hay ghé vào xem, hiện nay do Savilla làm nhà phân phối, giá căn hộ từ 1250 USD trở lên ( căn 90m2 khoảng 2,8 tỷ ). Có bác nào hiểu rõ về dự án này thì cho em xin tí comment nhé, em đang suy nghĩ về nó :D
Vừa mua đấu tư có hợp lý không các bác ?

Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
đầu tư thì ko nên.
Mua ở thì bác có thể lựa chọn Sơn Thịnh ngay bãi Thùy Vân, mũi tàu.
Em thấy vị trí tốt, hình khối cũng okie.

rebel 250 nói:
Số là hôm nọ đi Long Cung resort tắm biển xong lúc ra về thấy dự án Blue Sapphire resort hay hay ghé vào xem, hiện nay do Savilla làm nhà phân phối, giá căn hộ từ 1250 USD trở lên ( căn 90m2 khoảng 2,8 tỷ ). Có bác nào hiểu rõ về dự án này thì cho em xin tí comment nhé, em đang suy nghĩ về nó :D
Vừa mua đấu tư có hợp lý không các bác ?
Nếu bác có dự đinh đầu tư theo hình thức Condotel thi okie! Em đã từng làm việc với đơn vị phân phối của chủ đầu tư r! Dự án đó rất tiềm năng và phù hợp cho những gia đình thích đi du lịch! Nếu bác wan tâm thì alo em! Bên Savill đã bị rút quyền phân phối độc quyền sản phẩm này r bác ah!

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
147.666
113
www.phindeli.com
Đơn giản thôi, từ ngày CotecLand sinh ra đến giờ các bác có thấy nó làm được cái dự án nào ra hồn chưa? Có mấy cái miếng đất phân lô bán nền mà làm hạ tầng mãi không xong, giờ mơ mộng đòi làm resort cao cấp???

Nhân sự lèo tèo vài chục người, vốn có vài chục tỷ, định mơ "tay không bắt giặc" ... cái thời đó đã qua rồi.

VW confirmed
Hạng C
11/2/04
521
6.033
113
53
SG
Hic resort cao cấp? 500 phòng? thuê nước ngoài quản lý? Em có 1 thắc mắc nhỏ là công ty quản lý ký hợp đồng quản lý bao nhiêu năm 1 năm, 2 năm hay 10 năm, 20 năm. Nếu mấy bác ý cam kết 1 năm dc xxxx USD nhưng hợp đồng quản lý chì 1-2 năm thì sau đó ko đạt được, xóa bài bỏ chạy làm lại thì em tự đem căn hộ resort 5 sao của em lên Muaban.net rao à ??

Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
VW nói:
Hic resort cao cấp? 500 phòng? thuê nước ngoài quản lý? Em có 1 thắc mắc nhỏ là công ty quản lý ký hợp đồng quản lý bao nhiêu năm 1 năm, 2 năm hay 10 năm, 20 năm. Nếu mấy bác ý cam kết 1 năm dc xxxx USD nhưng hợp đồng quản lý chì 1-2 năm thì sau đó ko đạt được, xóa bài bỏ chạy làm lại thì em tự đem căn hộ resort 5 sao của em lên Muaban.net rao à ??
chọn mặt gửi vàng.
Lớn thì làm việc lớn, nhỏ làm nhỏ.

Hạng C
11/2/06
589
0
16
yahoo.com
Ở đó chỉ là hình thức sở hữu 50 năm thôi nhé bác.
Bãi biển thì ok hơn bãi sau nhiều, cát đẹp, nền cứng, đây là bãi tắm của cư dân VT trước giờ. Đất khu vực này lên vùng vụt, đầu tư nhà nước cũng hướng về đường cao tốc. Chỉ lăng tăng là CĐT như lời bác tuan.

Tập Lái
23/5/11
31
0
0
Thấy cái này mình cũng biết chút chút nên ghé vào góp vài lời với các bác tí cho vui.
Hiện tại dự án này chủ đầu tư cũng đã xây dựng lên kha khác rồi, phần biệt thự thì đa phần đã xong phần thô còn bên căn hộ thì chắc sắp tới là xong móng rồi.
Dự án này thiết kế đẹp nhà quản lý cũng gud, vô trăm thăm nhà mẫu thấy đã lắm, chỉ có cái vụ sở hữu 50 năm thôi do là vì đất sát biển nên bị thế, ở Việt Nam hiện tại thì chỉ có khu Đà Nẵng là được sở hữu lâu dài thôi.
Nhưng mà em thấy xài hết 50 năm thì chắc cũng hết date rồi, nhà nước của mình cứ thay đổi xoành xọach í mà. Nhưng đó là ý kiến của em thôi, các bác nào có tiền mua để nghỉ ngơi thì cứ việc mua, việc gì phải lăn tăn.

Status
Không mở trả lời sau này.