Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ căn hộ Mỹ Phước - Phú Mỹ Hưng.Q7

Tập Lái
18/10/17
1
0
1
Em muốn mua căn hộ của PMH để có môi trường tốt cho con cái, nhưng tiền không đủ để mua căn hộ mới, vì vậy đang nhắm đến các căn hộ cũ đã qua sử dụng.
Các Bác vui lòng cho em xin ý kiến về căn hộ Mỹ Phước với ah, căn hộ này bàn giao năm nào em tra hoài không thấy, chất lượng và môi trường ra sao?
Cảm ơn các bác!

Hạng B2
28/4/15
279
227
43
Quận 7
Ưu điểm: khuân viên rộng cho trẻ con chơi yên tâm. Ko quá đông vì chỉ có 78 căn hộ. Kết cấu ok. Môi trường chung trong pmh ổn. Đậu xe hơi fee ( nhưng ít chỗ và đậu ngoài trời.
Nhược: dãy giáp nvl ồn. Block d 1 thang máy nên sự cố đi bộ. Dãy ptb ko thang máy. Leo bộ nhà lầu 3-4 nhậu xong khỏi mún về.
Kl: nên mua dãy ptb lầu 2 trở xuống. Block d lầu 4 trở xuống

Tập Lái
2/6/17
7
93
13
83
Leo bộ bình thường mà, trừ ai bụng mỡ thôi, ăn nhằm gì, quan trọng giá ra sao thôi. Mà nếu bác leo dc thì qua HV1 ngon hơn rất nhiều

• Like
Reactions: ngochatran
Tập Lái
18/10/17
1
0
1
Ưu điểm: khuân viên rộng cho trẻ con chơi yên tâm. Ko quá đông vì chỉ có 78 căn hộ. Kết cấu ok. Môi trường chung trong pmh ổn. Đậu xe hơi fee ( nhưng ít chỗ và đậu ngoài trời.
Nhược: dãy giáp nvl ồn. Block d 1 thang máy nên sự cố đi bộ. Dãy ptb ko thang máy. Leo bộ nhà lầu 3-4 nhậu xong khỏi mún về.
Kl: nên mua dãy ptb lầu 2 trở xuống. Block d lầu 4 trở xuống[/QUOTE

Cảm ơn Bác!
Em mập mở lại bụng to, nghe leo bộ chóng cả mặt :)

Hạng B2
28/4/15
279
227
43
Quận 7
Leo bộ bình thường mà, trừ ai bụng mỡ thôi, ăn nhằm gì, quan trọng giá ra sao thôi. Mà nếu bác leo dc thì qua HV1 ngon hơn rất nhiều
Hưng vượng 1 nhà thấp, bí bách hơn nhiều nhé. Hv ko thể so sánh với mp đc.

Tập Lái
2/6/17
7
93
13
83
Hưng vượng 1 nhà thấp, bí bách hơn nhiều nhé. Hv ko thể so sánh với mp đc.
Tùy căn nhé bác, công viên HV rộng va nhiều cây mát mẻ hơn, ngoài ra tiện ích bên dưới các hàng quán nhiều hơn. Cho thuê bên hv tốt hơn nhiều so với mp nhé bác.

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Em muốn mua căn hộ của PMH để có môi trường tốt cho con cái, nhưng tiền không đủ để mua căn hộ mới, vì vậy đang nhắm đến các căn hộ cũ đã qua sử dụng.
Các Bác vui lòng cho em xin ý kiến về căn hộ Mỹ Phước với ah, căn hộ này bàn giao năm nào em tra hoài không thấy, chất lượng và môi trường ra sao?
Cảm ơn các bác!

em có khách gửi bán căn 3pn mỹ khánh 1 PMH, giá 4 tỷ, mợ qt inb em nhé