Hạng D
26/9/09
1.963
6.043
113
La Astoria 1 cuối năm giao nhà , theo thông tin khá HOT từ chủ đầu tư là sẽ cấp sổ và giao nhà luôn , là điểm cộng rất lớn trong thời điểm hiện nay, cđt cũng hứa hẹn là La 2 sẽ đẹp hơn 1, không đẹp không lấy tiền , dự kiến giá chỉ từ 22tr/m2
Homyland 3 cũng tiếp nối thành công Homyland 1,2 . Điểm cộng của thằng này là đã khẳng định được thương hiệu qua 2 dự án trước.
LA và HO , anh chọn ai ??? có bác nào mua và ở 1 trong 2 dự án này chưa ah ? Hay Parcspring ? Krista ? ...
P/s : Do sếp em định lấy La Astoria 2 về nên em tham khảo tý ah :D:D

E cập nhật thêm về Homyland 3 như đã hứa :)
20 căn biệt thự,35 căn nhà phố , 2 tháp cao 27 tầng, có 744 căn hộ.
Tầng hầm, Tầng 1,2,3: Siêu thị, Shophouse thương mại. văn phòng,
Gía trung bình 26tr/m2 ( đã có VAT)

Hiện tại đang nhận giữ chỗ 9/11

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: spactacus
Tập Lái
5/6/16
37
388
53
La Astoria 1 cuối năm giao nhà , theo thông tin khá HOT từ chủ đầu tư là sẽ cấp sổ và giao nhà luôn , là điểm cộng rất lớn trong thời điểm hiện nay, cđt cũng hứa hẹn là La 2 sẽ đẹp hơn 1, không đẹp không lấy tiền , dự kiến giá chỉ từ 19tr chưa VAT
Homyland 3 cũng tiếp nối thành công Homyland 1,2 . Điểm cộng của thằng này là đã khẳng định được thương hiệu qua 2 dự án trước.
LA và HO , anh chọn ai ??? có bác nào mua và ở 1 trong 2 dự án này chưa ah ? Hay Parcspring ? Krista ? ...
P/s : Do sếp em định lấy La Astoria 2 về nên em tham khảo tý ah :D:D
Mình thích vụ có lửng, độc đáo riêng hầu như chưa dự án nào có cho căn nhỏ. nhưng tầm giá 19 là gồm phần lửng luôn chưa bác?

Tập Lái
30/5/15
0
819
77
Q11
nếu La 1 giao nhà + giao sổ thì quá tốt, La 2 sẽ nóng lắm đấy :)

Hạng D
26/9/09
1.963
6.043
113
Giá La 1 cho căn 54m2 có lửng nhiêu bác hen, bác có hàng bên này hem :)
bác cần tầng mấy , cụ thể thế nào inb giúp em nhé , mà sao ko chơi La 2 , đợt đầu nhiều chương trình ưu đãi vậy bác :)

Hạng D
26/9/09
1.963
6.043
113
Mình thích vụ có lửng, độc đáo riêng hầu như chưa dự án nào có cho căn nhỏ. nhưng tầm giá 19 là gồm phần lửng luôn chưa bác?
Điểm hấp dẫn nhất của La đó bác , và La 2 cũng tiếp nối ưu điểm đó , dự kiến số lượng căn lửng có hạn , chỉ khoãng 1/3 so với tổng số căn
Em sorry, do hơi gấp tý, giá dự kiến 22 ah, cái lửng tính riêng theo giá m2 xây dựng chứ không tính theo giá m2 sàn, nên tổng giá thành 1 căn hộ giảm rất nhiều so với 1 căn hộ không lửng có dt sử dụng như nhau :)

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
bác cần tầng mấy , cụ thể thế nào inb giúp em nhé , mà sao ko chơi La 2 , đợt đầu nhiều chương trình ưu đãi vậy bác :)

Em có nhu cầu mua giữa năm sau ở liền bác.

Tầng thì 7-10, diện tích 54m2 có lửng (total tầm 70m2)

Bác có hàng nào thì pm em cân nhắc với.

Với lại, CDT An Gia Hưng em chưa biết uy tín thế nào, chưa có dự án nào để kiểm chứng, giá mềm hơn sparcpring thì okie.