Tập Lái
28/12/19
6
6
0
37
Cần hỗ trợ tư vấn mua xe trước Tết

Chào cccm,

Như tiêu đề em có đăng, vốn nhà em 2 vợ chồng làm lụng vất vả mấy năm trời dư được chút ít định mua trả góp con xe tầm tiền 500-700tr cho thuê chạy dịch vụ. Ngó qua dòm lại thấy ưng 3 mẫu theo thứ tự ưu tiên của nhà em là:
  • Kia Soluto
  • Hyudai Accent
  • Honda City
Mà ghé qua KIA thì thấy mẫu Cerato thì đẹp quá, cũng mê, không biết anh em có sử dụng đánh giá mấy dòng này sao cho em ý kiến với ạ!

Mục đích của gia đình em là cũng cho thuê tự lái, được thì thêm thuê làm xe hoa thì em chạy kiếm xăng cộ cuối tuần, lâu lâu thì gia đình đi du lịch xa thôi.

Nhân tiện mấy bác Sales nào có giá tốt thì gửi giúp em tham khảo giá lăn bánh TPHCM luôn ạ!

Cảm ơn cccm ạ.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Dangvan2017
Tầm tiền của cụ có thể tham khảo Cerato số tự động bản Base được rồi, cụ cứ ghé qua các showroom xem thực tế để cân đối tài chính và đưa ra quyết định chính xác. Chúc cụ sớm tậu được chiếc xe ưng ý

• Like
Reactions: Felix Hồ
Tập Lái
28/12/19
6
6
0
37
Tầm tiền của cụ có thể tham khảo Cerato số tự động bản Base được rồi, cụ cứ ghé qua các showroom xem thực tế để cân đối tài chính và đưa ra quyết định chính xác. Chúc cụ sớm tậu được chiếc xe ưng ý
cảm ơn cụ, có đi xem rồi cụ nhưng đang tham khảo thêm vận hành sử dụng từ ae :)

• Like
Reactions: Ford Long Biên
Hạng B2
30/10/16
209
237
43
26
Kia Soluto thì giá rẻ nhất rồi, bù lại là xe trụi lũi k có gì cả => phù hợp cho thuê vì k sợ hư.
Accent với City thì City rộng rãi, có 1 chút cảm giác lái nên bác thích. Accent mà bản cao chút thì nhiều trang bị tiện nghi cho an toàn với tí hưởng thụ cho gia đình.
Con Cerato nếu bác ráng đc thì ráng, lên phân khúc C nó khác nhiều, đặc biệt là không gian. Bản base thì cũng k có trang bị gì nhiều, nên cho thuê cũng hợp lí, làm xe hoa khách cũng ưng hơn, chở gia đình cũng rộng rãi hơn :D

Hạng B2
11/12/15
121
32
38
30
Bên em hiện đang có đủ dòng xe để mình xem và trải nghiệm anh nhé!
Mời anh ghé qua Kia Tân Sơn Nhất
Hân hạnh phục vụ anh!
Mr.Lộc Huỳnh

• Like
Tập Lái
28/12/19
6
6
0
37
Bác có nhu cầu đi gia đình nữa thì khuyên bác nên mua bản nào đầy đủ option xíu. em thấy Accent MT full là hợp với bác nhất đó. vừa cho thuê được vừa đi gia đình được luôn mà giá cũng vừa nữa. Nếu bác có nhu cầu mua thì lh em nhé
nhà mình chắc ưu tiên lấy bản tự động á bạn, bên mình có xe lái thử không bác?

Tập Lái
28/12/19
6
6
0
37
Bên em hiện đang có đủ dòng xe để mình xem và trải nghiệm anh nhé!
Mời anh ghé qua Kia Tân Sơn Nhất
Hân hạnh phục vụ anh!
Mr.Lộc Huỳnh
oke bác, để em sxep qua trải nghiệm

Tập Lái
4/10/18
29
16
4
Bác có thể chọn em xe Đức Volkswagen Polo mới 100% giá mềm mại, đang có giá hợp lý chỉ 5xx củ, lăn bánh 700 củ.
Đi gia đình vừa an toàn, dễ lái, vô lăng đầm chắc, lên cao tốc ko rung lắc, tiết kiệm xăng, gầm liền cứng, Polo lành chả hư hỏng gì.
Bác đi gia đình thì nên đặt tiêu chí an toàn và dễ lái lên đầu. xe này gọn, phụ nữ lái khỏe. số lượng xe còn ít.
Nếu bác thích con Polo cũ, em cũng có, tùy bác chọn.
Bác hứng thú thì ới em : 0969 854 860
Chỉ chia sẻ sự thật. Cảm ơn bác.

• Like
Hạng D
11/11/16
1.160
1.009
143
46
Cerato AT Base thì Kia nó bảo hành 3 năm không giới hạn số km, em nghĩ đó cũng là 1 cái hay khi kinh doanh cho thuê,thật sự xe hạng C chạy vẫn thích hơn hạng B dù là bản Base