Thảo Luật Chung Căn hộ từ 2 đến 3 tỷ

Tập Lái
21/9/16
2
8
3
37
Chào buổi sáng các bác ạ.
Em có 2 tỏi muốn đầu từ BĐS, nhưng thấy bên mảng đất nền đang sốt nên giá trên trời quá.
Nên định chuyển sang mua căn hộ. Các bác nhiều kinh nghiệm chỉ giùm em với, em cần tìm căn hộ nào ở được luôn giá khoảng từ 2 - 3 tỷ.
Mục tiêu của em là vị trí gần trung tâm chút, dễ cho thuê (cho nước ngoài thuê càng tốt), tiện ích đầy đủ chút.
Cám ơn các bác.

Hạng C
25/11/11
737
873
93
vinhomecitys.com
Bác chủ đầu tư nên tìm mua mấy dự án mới mở bán, vị trí tốt, để có giá ban đầu tốt nhất, hiệu quả sẽ cao hơn :)
Gần trung tâm em giới thiệu Richmond City mặt tiền đường Nguyễn Xí, Bình Thạnh. Hoặc Sky Center Phổ Quang, đang hoàn thiện, năm sau bàn giao nhà
Khu Nam thì có Florita hay Saigon Mia khu Trung Sơn, cũng khá thuận tiện. Bác chủ tham khảo xem :)

Tập Lái
21/9/16
2
8
3
37
Em vừa rồi em có chạy qua dự án Masteri Q2. Thấy giá cũng vừa tiền, nhưng nhìn nhà bàn giao thấy xấu quá ạ.
Nghe môi giới nói căn 2PN, khoảng 66m2, giá cho thuê full nội thất cũng phải 800 $ trở nên.
Ko biết có tin nổi ko.

Hạng C
25/11/11
737
873
93
vinhomecitys.com
Anh sale Hưng Thịnh nòi luôn nè. Kinh thặc :p
Đúng rồi bác. Em là bên Hưng Thịnh nên các dự án của Hưng Thịnh em nắm rất rõ và giới thiệu phù hợp với nhu cầu của bác chủ. Ngoài ra bác chủ cũng tham khảo dự án khác để cân nhắc cái nào phù hợp nhất :)

• Like
Reactions: ToànBDS
Tập Lái
31/10/16
4
90
13
29
Em vừa rồi em có chạy qua dự án Masteri Q2. Thấy giá cũng vừa tiền, nhưng nhìn nhà bàn giao thấy xấu quá ạ.
Nghe môi giới nói căn 2PN, khoảng 66m2, giá cho thuê full nội thất cũng phải 800 $ trở nên.
Ko biết có tin nổi ko.
Cho thuê thì tốt nhất là nên mua 2pn,vì phân khúc này là dễ cho thuê được nhất :3dcuoi:
Mà 2pn trong tầm giá 2-3 tỷ lại gần khu trung tâm thì chỉ có Masteri Thảo Điền là nhất rồi.Còn không ấy,thì bác xem thử dự án Viva Riverside ở Q6 Võ Văn Kiệt.3 mặt tiền(em inbox bác),tiện ích xung quanh đầy đủ,giá cũng trong tầm của bác nhưng khó cái là 2 năm nữa nó mới giao nhà bác nhé.:3dcuoi:
Còn về phần giá thuê Masteri thì giá đó là chính xác nha bác,em đã cho thuê dc 1 căn 850$ 2pn ở tháp T1. Nhưng em không chắc chắn việc bác đầu tư cho thuê vào đây lắm,vì bây giờ hàng cho thuê rất nhiều,bác nhảy vào nữa thì em không đảm bảo được chừng nào căn của bác mới cho thuê được.
:3dcuoi:
Nói chung là tùy bác thôi, bây giờ em đang còn mấy căn Masteri Thảo Điền tháp T5 chênh lệch (250 -300 triệu ),đã thanh toán 70%,Tết này giao nhà đóng 95% thì giá sẽ khác,bác muốn nhảy vào thì inbox em =)))

Tập Lái
21/9/16
2
8
3
37
Cám ơn các bác. Cho em hỏi Masteri Thảo Điền và Novaland Lexington nên chọn bên nào bác ?

• Like
Reactions: ToànBDS
Hạng D
26/9/09
1.963
6.043
113
Ko ngại kẹt xe thì mời bác xem The Ascent của Hòa Bình bên Thảo Điền
Giá khởi điểm tương đương và cùng khu vực với Masteri
Căn 2pn 67m2 khoãng 3 tỷ/căn VAT
hàng khá chất
Căn hộ từ 2 đến 3 tỷ

• Like
Reactions: Nguyentue1818
Tập Lái
26/12/16
0
1
0
33
Ko biết có tin nổi ko.
Đúng rồi bác ơi, 800$ là còn rẻ chứ có căn tới 900$ là chuyện thường :3danbanh:

• Like
Reactions: embemap
Tập Lái
21/9/16
2
8
3
37
cuối tuần qua khu dân cư Bình Khánh của Đức Khải bên đường Mai Chí Thọ. Nhiều quá trời luôn các bác, lại rẻ nữa.:3dtuongtu:

Hạng D
17/10/11
1.114
10.350
113
cuối tuần qua khu dân cư Bình Khánh của Đức Khải bên đường Mai Chí Thọ. Nhiều quá trời luôn các bác, lại rẻ nữa.:3dtuongtu:
chừng 5 năm nữa BK sẽ thành khu ổ chuột cao tầng bác ah :D

• Like
Reactions: embemap