Status
Không mở trả lời sau này.
10/11/16
1.100
847
113
34
Quận 2
dieppham.net
Chào các Bác trên OS thân mến.........!
Trước hết em xin thừa nhận em là sale, em lập thớt này ra là để ? thăm về dự án VinCity Quận 9 sắp tới.
Qua bao năm cày cuốc, hiện em có ít vốn muốn đầu tư lướt sóng thử. Tính làm liều phát mà vốn hơi ít nên có phần sợ nhẹ.
Theo các bác thì có nên đầu tư Vin không............Vì em nghe đồn gần 40.000 căn hộ......:(. sợ khó ra hàng.
Bác nào có tầm nhìn sâu rộng chỉ giáo em với..................Đội ơn các bác.....!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
30/1/16
342
372
63
35
cho hỏi nó nằm ở vị trí nào vậy ? chấm bản đồ cho em mở rộng tầm mắt đc ko :D

Tập Lái
26/9/16
9
68
13
40
Các bác muốn đầu tư khu gần vin thì Long Phước là một lựa chọn khác đấy ah,Long Phước sẽ kết nối với cao tốc trong tương lai không xa,đây là tầm nhìn của lãnh đạo tphcm để kết nối vin và khu vực này đến trung tâm,đất Long Phước còn khá rẻ và môi trường sống tuyệt vời,các đại gia đã gom đất khu vực này để nghỉ dưỡng nhiều lắm.bác nào có nhu cầu đất long Phước thì pm e,e có vài lô đất vườn và đất thổ cư ngay mặt tiền đường Long Phước, so với thị trường thì vẫn còn đảm bảo gia tăng lợi nhuận hấp dẫn

• Like
Reactions: phuongtrang9901
Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Bác có tính ra hem......Chia em miếng nhỏ là hàng xóm hề..............:3dtanghoa:

Ek nho còn xanh mà, từ từ thui.

Bác mún thì chịu khó xuống đó kiếm cũng dc mà :)

Quan trọng nghe mùi thơm là phải kiếm liền ^^ Chứ để qua Tết bán, dựng panel lên thì làm gì còn giá đẹp.

• Like
Reactions: Mexi
10/11/16
1.100
847
113
34
Quận 2
dieppham.net
Xin nhờ Bác @Bé Mập, Bác @Tiger7x, Bác @Mexi, và các Bác trên OS vào chia sẽ giúp em với..))
Có nên để vốn sang năm ĐT lướt sóng CH VinCity, hay là giờ mò lên đó tìm đất.....ĐT........?
Mấy bác góp ý giùm em, để em vững niềm tin mạnh tay ĐT kiếm tí sữa cho bé đầu lòng sắp sinh...........^^
Xin chân thành cảm ơn các Bác rất nhiều..............!

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.