Tư Vấn Đầu Tư Cần hỏi thông tin căn hộ

Tập Lái
6/12/19
5
1
1
28
Các anh chị cho e hỏi nhà e có 1tỷ 8 tiền mặt thì nên mua chung cư nào để ở liền mà hướng gần quận 1 tầm 10km. Pháp lý tốt ạ, e coi nhiều căn rồi mà chưa thấy ổn. Quận 8 giờ thì giá mua chung cư như nào ạ ?

Hạng B1
9/1/17
85
33
3
Quận 8 thì bác đi coi mé Tạ Quang Bửu, Cao lỗ có mấy dự án giao nhà rồi như Pegasuite, Tara hay Topaz City mua ở liền dc nhưng phải vay thêm chút ít
còn nếu bác có thể chờ năm sau nhận nhà thì chọn City Gate 2 (Võ Văn Kiệt, Q8) hoặc Topaz Elite (Cao Lỗ, Q8)

• Like
Reactions: Trungnqdp
Tập Lái
6/12/19
5
1
1
28
Quận 8 thì bác đi coi mé Tạ Quang Bửu, Cao lỗ có mấy dự án giao nhà rồi như Pegasuite, Tara hay Topaz City mua ở liền dc nhưng phải vay thêm chút ít
còn nếu bác có thể chờ năm sau nhận nhà thì chọn City Gate 2 (Võ Văn Kiệt, Q8) hoặc Topaz Elite (Cao Lỗ, Q8)
e thấy mấy căn đó giờ lên giá cao qá á a, e có coi thử căn chung cư Mỹ Phúc không biết bên đó có ổn ko ạ?

• Like
Reactions: tranchithien
Hạng B1
9/1/17
85
33
3
e thấy mấy căn đó giờ lên giá cao qá á a, e có coi thử căn chung cư Mỹ Phúc không biết bên đó có ổn ko ạ?
Bác có 1 tỷ 8 tiền mặt rồi thì vay thêm ít nữa mua gate 2 năm sau nhận nhà e thấy ok í. Mỹ Phúc thì có để ở liền nhưng tiện ích k có gì, căn hộ thiết kế hơi bí.