Ở Hà Nội thì thực sự sau bao lâu e tìm kiếm thì ko có 1 cơ sở nào đắp khuôn cũng như đặt khuôn Body Kit hay thậm chí chỉ là Body Lips cho Matiz 2. Nên e mạo muội hỏi các cụ ở Sài Thành có biết chỗ nào làm mấy món này từ xa ko ạ ? Vì thực sự vác cả con xe vào trong Sg rồi vác ra và thời gian chờ đợi lâu thế thì tốn kém quá. Mong các cụ chia sẻ cho e với ạ !!!

E tưởng có mỗi ngoài bắc người ta ko làm vụ này. Ở SG cũng không bên nào nhận làm cái này à. E thực sự không biết mới nhờ các cụ tư vấn mà chả ai tư vấn gì mấy ngày nay thì thật là quá chán

Tập Lái
23/12/15
41
35
18
34
Ở Hà Nội thì thực sự sau bao lâu e tìm kiếm thì ko có 1 cơ sở nào đắp khuôn cũng như đặt khuôn Body Kit hay thậm chí chỉ là Body Lips cho Matiz 2. Nên e mạo muội hỏi các cụ ở Sài Thành có biết chỗ nào làm mấy món này từ xa ko ạ ? Vì thực sự vác cả con xe vào trong Sg rồi vác ra và thời gian chờ đợi lâu thế thì tốn kém quá. Mong các cụ chia sẻ cho e với ạ !!!
Bác định làm khuôn composite pải ko, nếu đúng vậy thì bạn có thể alo cho mình, mình tư vấn cho . DT 0909007790- Hải
Cần hỏi về Body Kits hoặc Body lips cho Matiz 2
Cần hỏi về Body Kits hoặc Body lips cho Matiz 2

Phải vậy ko bác.