Hạng B1
19/7/12
71
0
6
35
Thân chào các bác Oser !

Em tự giới thiệu em là Lê Minh hiện tại bên em đang có nhu cầu thu mua các mặt hàng phế liệu như sau:

1. Thu mua phế liệu Sắt Thép, Kim Loại Màu, phế liệu giấy nhựa các loại.

2. Dịch vụ tháo dỡ, thu mua xác nhà xưởng cũ.

3. Thu mua vải, phụ liệu tồn kho, các loại vải vụn ngành Dệt – May.

4. Thu mua các loại phế phẩm công nghiệp, dầu nhớt, dung môi, hàng quá đát.

5. Thu gom, vận chuyển, lưu trữ, xử lý chất thải không nguy hại của các ngành công nghiệp.

Rất mong nhận được hợp tác của các bác , Bác nào có hoặc biết công ty nào đang thanh lý các mặt hàng trên giới thiệu cho em với nhé. Số cầm chân của em : 0937.010.012 ( Mr: Minh ) , email : [email protected] .
Thân ái, chúc sức khỏe
Le Minh
Link website : [link]http://phelieugiaminhphat.com/[/link]

P/S : Bác nào ở Biên Hòa - Đồng Nai, có dịp anh em mình giao lưu với nhau cái nhỉ :)

Last edited by a moderator:
Hạng B1
19/7/12
71
0
6
35
Cảm ơn bác, em chĩ mua xác xe thui bác ah :) chúc bác ngày mới tốt lành

Hạng B2
13/7/11
280
183
28
39
máy may ,máy khâu công nghiệp số lượng lớn,bác cần không bác

Hạng B1
19/7/12
71
0
6
35
Thú thật với bác em chuyên về hàng phế liệu " Đồng, nhôm, sắt, thép,inox, nhựa.." đại loại như vậy, số lượng càng nhìu càng tốt, Nguyên liệu may mặc thì em chưa thử qua, nhưng bác cứ gửi thông tin qua cho em, nếu được thì anh em mình có thể hợp tác với nhau,Cám ơn bác nhiều nhé, chúc bác sức khỏe
LoseCash nói:
nguyên phụ liệu ngành may thì sao? có mua ko

Hạng B1
19/7/12
71
0
6
35
Tình hình là máy còn mới hay củ vậy bác, nếu bán qua cho em thì nó lại bị quy về hàng phế liêu bác ah,
communicator nói:

Hạng B1
19/7/12
71
0
6
35
Bác ở Khúc nào Biên Hòa vậy :) Bác cho em ít thông tin, hum nào em lên thăm xe, nếu được thì xúc tiến lun :) Chúc bác buổi tối vui.
quidoan nói:
leminh0_1 nói:
Cảm ơn bác, em chĩ mua xác xe thui bác ah :) chúc bác ngày mới tốt lành
Thì xác xe 29c.

Hạng B1
19/7/12
71
0
6
35
Hi Bác, bác có thề gửi thông tin về sản phẩm vào email : [email protected] cho em được không ah, thêm cả hình minh họa càng tốt, số lượng là bao nhiu ? ah, bác ở Sg hay ở đâu ah. càm ơn bác :)
communicator nói: