Hạng C
29/7/11
760
13
28
40
Chào các bác/mợ!
Em có ông anh, do nhu cầu công việc đang cần hợp tác sang lại một phần hoặc toàn bộ nhà hàng đang hoạt động, doanh thu cao, lượng khách rất ổn định! Sau đây là sơ đồ đến nhà hàng:

Một số thông tin cơ bản như sau:
1/ Tên nhà hàng: Nhà hàng CHÚ CUỘI (Công ty TNHH Ẩm Thực CHÚ CUỘI)
1.1/ Địa chỉ: 24 Khuông Việt, phường Phú Trung, Quận Tân Phú ( Các khu Bàu Cát khoảng 100m, cách ngã tư Âu Cơ - Lạc Long Quân khoảng 1km)
1.2/ Diện tích: khoảng 1.000 m[sup]2[/sup]. Mặt tiền rộng trên 20m nhé các bác
1.3/ Vốn điều lệ trên GPKD: 6 tỷ.
1.4/ Vốn thực tế đã đầu tư: khoảng 7.5 tỷ
1.5/ Website nhà hàng: chucuoi.com.vn (Em không biết post link)
2/ Hợp đồng thuê: 10 năm. Còn 8.5 năm.
3/ Số tiền đã đặt cọc: 1tỷ
4/ Hình thức hợp tác: nhượng lại 60% cổ phần hoặc toàn bộ
5/ Giá: thương lượng.
Các bác máu thì cứ đi thực tế tại nhà hàng nhé! Cảm thấy thích thì alo em nhé các bác, em sẽ cung cấp sổ sách thực tế và sổ sách kế toán cho các bác tham khảo và làm việc trực tiếp với anh của em!
Số cầm chân của em : 0908.714.741 Nhân

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/1/10
5.849
7.279
113
www.viettranyen.com
Re:Cần hợp tác! Sang lại một phần hoặc toàn bộ nhà hàng đang hoạt động!

Giá thương lượng là khoảng bao nhiêu bác chu?
60% là khá lớn nên share cổ phần thì mới khả thi, vì thời buổi nay khó khăn quá, ko ai dám bỏ cả cục ra đầu tư đâu ạ .
Khi nào FI làm một chuyến "vi hành" thì mới biết lượng khách chứ bác chủ?:D:D

Hạng C
29/7/11
760
13
28
40

NắngSG nói:
Giá thương lượng là khoảng bao nhiêu bác chu?
60% là khá lớn nên share cổ phần thì mới khả thi, vì thời buổi nay khó khăn quá, ko ai dám bỏ cả cục ra đầu tư đâu ạ .
Khi nào FI làm một chuyến "vi hành" thì mới biết lượng khách chứ bác chủ?:D:D
Mợ cứ vi hành, xem lượng khách hàng tại quán có khả quan không nhé? Nếu thấy thích, thì sẽ làm việc trực tiếp với anh của em, để bàn cụ thể hơn về cái giá nhé! Em nghĩ có thể nhiều bác/mợ hợp tác lại, góp cổ phần vào, em sẽ điều chỉnh GPKD theo thực tế góp vốn của các bác/ mợ ah! Như vậy khả thi hơn!

Hạng C
29/7/11
760
13
28
40

Hơn 100 khách hàng tiềm năng mà chưa có ai máu hết nhẩy! Đúng là thời buổi kinh tế khó khăn!:(

Hạng B1
16/6/11
73
7
8

Ai du quán này của OSer mà em ko biết .Quán này em có ghé ăn vài lần hôm bữa e ăn 1 lần vào ngày thứ 4 dc giảm 30% thấy ok.Đồ ăn tạm dc nhưng mà nhân viên phục vụ thì hơi ít nên hơi chậm.Nhận xét quán bác thì trang trí đẹp nhìn sang phù hợp bạn bè hoặ tiếp khách.Nhưng em có ý kiến thế này giá đồ ăn bác có thể giảm khoảng 15% lấy đồng cho tất cả các ngày thì hợp lý hơn.Vì khu trên đó em cũng ăn uống nhiều quán nên thấy vậy.

Hạng C
29/7/11
760
13
28
40

shockman nói:
Ai du quán này của OSer mà em ko biết .Quán này em có ghé ăn vài lần hôm bữa e ăn 1 lần vào ngày thứ 4 dc giảm 30% thấy ok.Đồ ăn tạm dc nhưng mà nhân viên phục vụ thì hơi ít nên hơi chậm.Nhận xét quán bác thì trang trí đẹp nhìn sang phù hợp bạn bè hoặ tiếp khách.Nhưng em có ý kiến thế này giá đồ ăn bác có thể giảm khoảng 15% lấy đồng cho tất cả các ngày thì hợp lý hơn.Vì khu trên đó em cũng ăn uống nhiều quán nên thấy vậy.
Vụ này tùy chiến lược của từng quán thôi bác ah. Các bác xem ủng hộ em nhé!

Hạng C
14/9/08
724
14
48
62
SG
sunwear.vn

Nhà hàng nầy nấu ngon tui có ăn rồi , tiếc rằng hơi xa trung tâm.

Hạng C
29/7/11
760
13
28
40

Sunglasses nói:
Nhà hàng nầy nấu ngon tui có ăn rồi , tiếc rằng hơi xa trung tâm.
Thanks bác đã có lời nhận xét, bác cho em hỏi luôn, là bác thấy lượng khách tại quán có khả quan không bác?

Hạng D
12/12/03
2.828
3.650
113
Vietnam

60%...tầm 4 tỉ....tình hình bi giờ là ban căng lắm bác...bác chủ ráng kiếm vài cổ phần nhảy vào là ổn...chứ sang lại hết thế này hiện tại là khó...vì tầm 4 tỉ ng ta có thể làm 1 quán gần trung tâm rồi

Hạng C
29/7/11
760
13
28
40

Tuithichxehoi nói:
60%...tầm 4 tỉ....tình hình bi giờ là ban căng lắm bác...bác chủ ráng kiếm vài cổ phần nhảy vào là ổn...chứ sang lại hết thế này hiện tại là khó...vì tầm 4 tỉ ng ta có thể làm 1 quán gần trung tâm rồi
Thì em vẫn đang kiếm chứ đó bác, mà không có ai quan tâm hết ah!