Tập Lái
16/4/18
0
1
2
Hồ Chí Minh
Mình làm startup về software, đang tìm kiếm khách hàng trong và ngoài nước. Mọi người có ai cần thiết kế phần mềm cho doanh nghiệp hoặc có đối tác, khách hàng trong lĩnh vực này không ạ.

Tập Lái
16/4/18
0
1
2
Hồ Chí Minh
Hi AnhNguyen77! Tất cả các lĩnh vực bạn ạ. Mình làm theo yêu cầu cụ thể của khách hàng chứ không nằm chuyên biệt ở một lĩnh vực.

Tập Lái
6/9/17
37
35
23
35
Long an
làm cái phần mềm quản lý nhà trọ đi dang cần , làm tốt kết hợp với bên chính quyền là bao ăn dài hạn .

Tập Lái
6/9/17
37
35
23
35
Long an
Nghe khả thi quá, mà không biết sao contact với bên đó đây.
bác cứ làm đi chính quyền không vô nỗi nhưng bán cho dân củng là con số cực lớn rồi . đang dùng thử của nhatroxanh.net mà chưa thấy hiệu quả lắm .

Tập Lái
16/4/18
0
1
2
Hồ Chí Minh
Cám ơn bác. Mình mới xem thử nhatroxanh.net, nếu làm ứng dụng trên điện thoại chắc dễ dùng hơn nhỉ bác.

Tập Lái
6/9/17
37
35
23
35
Long an
nên có trên pc và di động
pc để nhập thông tin : người thuê ........
di động : tới tháng cầm theo ghi điện nước - về in phiếu tính tiền cuối tháng ra .
còn CAN nó cần quản lý người thuê trọ .

Hạng B2
11/3/17
153
908
103
Thật lòng khuyên bạn đừng lao vào con đường SaaS. Nó không hợp với start up đâu. Thà viết những ứng dụng chạy độc lập, sau này còn bán được dài dài.

Tập Lái
2/11/16
31
38
18
45
Mình làm startup về software, đang tìm kiếm khách hàng trong và ngoài nước. Mọi người có ai cần thiết kế phần mềm cho doanh nghiệp hoặc có đối tác, khách hàng trong lĩnh vực này không ạ.
bác viết bằng .net dc ko