Hạng D
7/3/18
1.163
2.422
113
Có vài thông tin mà chúng ta cần chia sẽ để tránh tình trạng phải mất tiền oan. Hiện nay xe các hãng đã về khá nhiều, đủ để đáp ứng nhu cầu của thị trường, tuy nhiên, việc đăng kiểm khó khăn và mất thời gian làm cho các hãng phải lưu kho không bán ra được nên họ phải giảm việc nhập khẩu trong 2 tuần đầu tháng 12/2018. Các sale và đại lý không muốn thông báo tình trạng này cho mọi người để họ làm giá và thao túng thị trường. Hãy bình tĩnh lại và chờ đợi, tìm giải pháp khác trong trường hợp chưa có xe. Mọi người đều chung tâm trạng hết mà, đâu phải chỉ có riêng một vài bạn đâu mà nôn nóng. Tôi cũng là người trong số này, nếu trong tháng này không lấy được xe chắc tôi sẽ chuyển qua lấy Sedona vậy, còn Everest, see you soon.
Nhất trí với Bác:
Cái xe dùng để đi lại, xe nào cũng được miễn thỏa mãn nhu cầu của mình; Không Everest thì Pajero sport, Sedona... Thích thì nhích thôi, khi đã không ưa cái thái độ thì bye bye...

Hạng B2
14/7/14
286
148
43
Bác nào thông tin qua đầu tháng 1 hết Lạc vậy. Em ra hỏi vẫn Lạc đầy ra

Tập Lái
1/7/18
16
2
3
31
Lào Cai
Em cũng đang nghiên cứu em everest này để quyết mà thấy lạc khắp các chỗ đã vậy lại mặn quá các bác ạ

Hạng C
1/12/11
857
861
93
Bác nào thông tin qua đầu tháng 1 hết Lạc vậy. Em ra hỏi vẫn Lạc đầy ra
Đang tính con Ambiente MT mà nghe đồn lạc cũng chán. Thôi đợi qua tết tính, ráng nhịn vài tháng nữa.

Hạng B2
14/7/14
286
148
43
Em cũng đang nghiên cứu em everest này để quyết mà thấy lạc khắp các chỗ đã vậy lại mặn quá các bác ạ

Lạc gồm bảo hiểm vật chất
Dán film
Lót sàn, Phủ Crenamic
Phủ Gầm
và mấy món khác