Hạng B1
3/12/17
84
17
8
Bến Tre
Kính chào các bác trên OS. Em sắp lấy về con xe. Dự định và sở thích em là chăm sóc tại nhà. Mong các cụ giúp đỡ em với. Các quy trình rửa em đa đọc cố gắng làm theo, còn khoang máy mới có nên làm gì để bảo vệ không ạ? Với lại muốn mua sonax chính hãng online ở đâu? E không có điều kiện chạy lên tp hcm mua. Em ở miền Tây. Cám ơn các bác đã đọc.

Tập Lái
29/11/18
6
1
3
33
Cùng đam mê với e. Bác muốn chăm sóc bằng sonax thì cứ lên lazada hoặc các diễn đàn thương mại điện tử mà mua ship tận nơi bác khỏi phải lo.
Mà bác tính lấy con j vậy?

Hạng B2
26/3/17
361
287
63
Nhà bè TP HCM
Kính chào các bác trên OS. Em sắp lấy về con xe. Dự định và sở thích em là chăm sóc tại nhà. Mong các cụ giúp đỡ em với. Các quy trình rửa em đa đọc cố gắng làm theo, còn khoang máy mới có nên làm gì để bảo vệ không ạ? Với lại muốn mua sonax chính hãng online ở đâu? E không có điều kiện chạy lên tp hcm mua. Em ở miền Tây. Cám ơn các bác đã đọc.
khoan máy bác nên phủ ceraic khoản 3tr thôi rồi về lấy cọ sơn mềm, lâu lau tháy bụi quét sạch dễ dàng, mình cũng mua xe mới cũng tự chăm sóc được 1 năm rồi nói chung vẫn còn như mới hihi