Tập Lái
2/6/08
9
0
0
Tình hình là thế này:Hôm trước vô trang VIETMAP thấy quảng cáo lắp định vi toàn cầu,thấy hay hay,em hỏi giá thì được biết la 500USD một bộ,nhưng khi tới lắp thi công ty lại bảo ko lắp được,nếu vẫn muốn lắp thì phải bỏ ra 1000USD để mua thêm con chip chuyển đổi gì đó,có bác nào rành về việc này giúp em voi>THANK các bác

18/7/07
670
3
18
RE: Cần lắp bản đồ cho ACURA MDX

bác ghé chỗ Phú HP xem sao . Vì em mới lắp 1 bộ GPS Pro cho xe Camry LE ở đó . tổng thiệt hại 450USD .

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

bản VietMap Pro này sử dụng màn hình cảm ứng được không hay vẫn phải xài remote vậy bác, em đang chờ bản xài được cho màn hình cảm ứng (em đang xài JVC 805) chứ thêm cái remote nữa thì phiền lắm [8D]

Hạng C
27/6/07
889
1
18

cái vụ này em nghĩ các bác nên xài cái Portable, cái cục rời ấy, tích hợp vào LCD của xe chi, cái hay của cái cục rời này là bác dùng để đi bộ, đi xe đạp, đi moto cũng được, nghĩa là có thể xách theo vô tư (đương nhiên là phải nghĩ cách nào đó để xạc cho em nó). Nhưng nếu xài kiểu này, thì nhớ xài xong cất kỹ, chứ kg dễ bị lượm lắm đó

Em kg biết cái của vietmap có cảm ứng màn hình kg, chứ của nước ngoài là cảm ứng hết. Theo em bác dư dả thì xài, còn em thì đi tới đâu hỏi tới đó cho chắc ăn.