Hạng B1
18/12/09
70
216
33
Em có ca này nhờ mấy anh rành luật tư vấn giúp. Người nhà e đang làm Gđ chi nhánh của 1 ngân hàng, Hđlđ không thời hạn, năm 2020 do tình hình dịch bệnh nên tình hình kd không khả quan, đánh giá 6 tháng đầu k đạt KPI nên bank bây giờ chơi chiêu, ép người nhà em nghĩ, yêu cầu người nhà e chọn 2 phương án: 1. Làm chuyên viên thu hồi nợ trong 60 ngày rồi tiếp tục đánh giá 2. Tự nguyện nghĩ việc Mấy anh tư vấn giúp, gia đình xin cảm ơn

• Sad
Reactions: gaconhung
Hạng B1
15/5/08
97
5.813
88
Ngân hàng có 1 tập đoàn pháp lý, pháp chế - ca này thì anh nói người nhà Anh thuê luật sư tầm 300$/h để tư vấn thì may ra.

Hạng B2
21/3/17
452
30.648
93
Em có ca này nhờ mấy anh rành luật tư vấn giúp. Người nhà e đang làm Gđ chi nhánh của 1 ngân hàng, Hđlđ không thời hạn, năm 2020 do tình hình dịch bệnh nên tình hình kd không khả quan, đánh giá 6 tháng đầu k đạt KPI nên bank bây giờ chơi chiêu, ép người nhà em nghĩ, yêu cầu người nhà e chọn 2 phương án: 1. Làm chuyên viên thu hồi nợ trong 60 ngày rồi tiếp tục đánh giá 2. Tự nguyện nghĩ việc Mấy anh tư vấn giúp, gia đình xin cảm ơn
Nếu ảnh ko chọn pa 1 và 2 thì sao a?

Hạng C
13/4/09
518
14.618
93
Hợp đồng lao động có để chức vụ đảm nhận không? Có cảm kết làm gđ suốt đời không? Nếu không thì phải chịu sự sai khiến của chủ! Thu hồi nợ không xong chuyển qua làm bảo vệ, pha trà! Nhớ hồi xưa thằng bạn mình bị ép ra làm bảo vệ, bức phải nghỉ!

Hạng B1
18/12/09
70
216
33
Ngân hàng có 1 tập đoàn pháp lý, pháp chế - ca này thì anh nói người nhà Anh thuê luật sư tầm 300$/h để tư vấn thì may ra.
Phương án thì nhỏ em mình cũng có rồi anh, mình chỉ tham khảo thêm mấy anh phương án nào tốt nhất thôi, chứ job ngân hàng level này k thiếu, mình chỉ muón tham khảo cho nhỏ em phương án nào nhây nhây với ngân hàng cho bỏ ghét