Hạng B2
27/6/11
416
3.140
93
HCMC
Đối tác cần mua 1 Bệnh viện đã/đang hoạt động, hoặc chưa xây mà đã có dự án cũng được.
anh nào có thông tin inbox em nhé.

Đa tạ các anh thông thái.

Kèo mua bệnh viện nghe quen quá.
Bình Phước được không anh?!?

để em hiền
1/4/05
3.799
93.122
113
Hồi xưa OS có 1 anh dành cả tủi thanh xuân để tìm mua bịnh viện, sau lưng ảnh là 1 tập đòn có tổng mức đầu tư tư tại VN vượt xa con số 1 tỏi Trump từ thập kỷ trước, ảnh gần như gặp gỡ gần hết các ông chủ bịnh viện từ Hà Lội tới Xì Gòn mà chưa tìm đc cái hợp nhãn, và giờ thì ảnh với dợ con tham gia đội ... cào tuyết ở Ca cmnr. :D:D:D

OS nhiều tinh hoa, nhưng lập thớt hỏi mua món hàng ngàn tỏi thì chắc chỉ nên mua cái ở Biên Quà nơi mà CNLers hay lui tới lãnh thuốc thôi á.

Hạng B1
12/6/18
73
1.553
83
43
Kinh , cnl có khi nào được như vậy chưa , tới mua bv còn lên đây rao , thiệc là hồng phước của os .

Hạng D
18/4/15
1.371
10.614
113
Douma, chắc chửi khéo bọn Oser rồi, chứ giờ mới nghe cái vụ mua bv! Cao Cầu thật!

để em hiền
1/4/05
3.799
93.122
113
Chắc sẽ sớm có ngày, oser lập thớt hỏi nhao tìm cao ốc hạng A ở qựn 1 để mua cmnr. :D:D:D

Hạng B2
22/1/13
331
7.065
93
Hồi xưa OS có 1 anh dành cả tủi thanh xuân để tìm mua bịnh viện, sau lưng ảnh là 1 tập đòn có tổng mức đầu tư tư tại VN vượt xa con số 1 tỏi Trump từ thập kỷ trước, ảnh gần như gặp gỡ gần hết các ông chủ bịnh viện từ Hà Lội tới Xì Gòn mà chưa tìm đc cái hợp nhãn, và giờ thì ảnh với dợ con tham gia đội ... cào tuyết ở Ca cmnr. :D:D:D

OS nhiều tinh hoa, nhưng lập thớt hỏi mua món hàng ngàn tỏi thì chắc chỉ nên mua cái ở Biên Quà nơi mà CNLers hay lui tới lãnh thuốc thôi á.
Cái bịnh diện phú thọ đang rao hoài ko ai mua thông tin có đầy trên chợ người kìa cần thì alo , mấy cái bịnh diện ở các tỉnh miền tây cdt xe đéo có đi vẩn khởi công như đúng rồi và gom dc mớ :p
Bác chủ chắc mới bắt đầu vào mê hồn trận của các nguồn xèng trăm trẹo đô mẽo nhiều như giấy mang dìa đầu tư an sinh xã hội cho xứ đông lào , rồi lại tốn tg và tâm trí để nghỉ 1 quả ăn ngay thôi , cuộc sống mà :eek::eek::eek:
Em đây cầm dự án làm chợ ở mtay nhỏ như hạt đậu đã qua tên mình rồi mang chào ra còn bị dân os chê này nọ , xong bán tống bán tháo lấy dc tiền đi trã nợ rồi vẩn có người kêu cái đó ko bán rẻ cho Anh thì ko ai mua đâu.... chắc gặp kèo ảo nhiều quá òi nên h thật củng chã ai tin:D:D:D
Thôi chúc bác chủ mơ trúng vịt lót vậy

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
30/12/18
1.371
29.961
193
33
Cái bịnh diện phú thọ đang rao hoài ko ai mua thông tin có đầy trên chợ người kìa cần thì alo , mấy cái bịnh diện ở các tỉnh miền tây cdt xe đéo có đi vẩn khởi công như đúng rồi và gom dc mớ :p
Bác chủ chắc mới bắt đầu vào mê hồn trận của các nguồn xèng trăm trẹo đô mẽo nhiều như giấy mang dìa đầu tư an sinh xã hội cho xứ đông lào , rồi lại tốn tg và tâm trí để nghỉ 1 quả ăn ngay thôi , cuộc sống mà :eek::eek::eek:
Em đây cầm dự án nhỏ như hạt đậu đã qua tên mình rồi mang chào ra còn bị dân os chê này nọ , xong bán tống bán tháo lấy dc tiền đi trã nợ rồi vẩn có người kêu cái đó ko bán rẻ cho Anh thì ko ai mua đâu.... chắc gặp kèo ảo nhiều quá òi nên h thật củng chã ai tin:D:D:D
Thôi chúc bác chủ mơ trúng vịt lót vậy
Móa nhớ năm nào có tay nào vk về nói đầu tư ngàn tỏi, đi ăn uống môi giới đã xong chuồng ... Haha