Hạng C
13/6/10
514
196
43
8850 chị có Apple Car Play thoi bác.
Thế cắm apple car play vào không xem được Gmap và YouTube à bác? Xe nhà em đầu theo xe có Apple carplay thì cắm iphone vào nghe itunes, xem gmap các kiểu. Nếu muốn xem youtube thì phải jailbreak iphone. Android auto thì full như điện thoại luôn. Nên lắp cho xe thứ 2 em cũng thích loại như thế

Hạng B2
25/9/08
212
41
28
Dong nai
otosaogon.com
Thế cắm apple car play vào không xem được Gmap và YouTube à bác? Xe nhà em đầu theo xe có Apple carplay thì cắm iphone vào nghe itunes, xem gmap các kiểu. Nếu muốn xem youtube thì phải jailbreak iphone. Android auto thì full như điện thoại luôn. Nên lắp cho xe thứ 2 em cũng thích loại như thế
Các ứng dụng như Gmap. Youtube đều có khi cắm IPhone vào...

Tập Lái
1/6/22
0
1
2
28
carx.asia
Mấy nay có nhiều báo viết về ứng dụng CarX giúp cho gara kinh doanh hiệu quả, tăng doanh thu nhanh chóng. Anh em nào đã xài cái này chưa, thấy khá thú vị. Anh em thử đăng ký đi. www.carx.asia