Tập Lái
4/10/09
11
0
0
Chào các bác !
Tôi có ý định đổi xe trước khi thuế VAT và trước bạ được cho là sẽ tăng sau ngày 31.12 ( tuy vậy nhưng chưa biết thế nào nha ). Cũng đã ngắm nghía một số chủng loại nhưng tình hình là có vẻ hiếm xe quá. Nhờ các bác : bác nào có thông tin về các loại xe Vivant/Kia Rio/Gentra X mà có hàng nhận ngay thông tin cho mình biết để có thể xem xe và mua ngay được ! Cám ơn các bác nhiều !

Hạng B2
31/12/07
227
0
0
KimClijister nói:
Chào các bác !
Tôi có ý định đổi xe trước khi thuế VAT và trước bạ được cho là sẽ tăng sau ngày 31.12 ( tuy vậy nhưng chưa biết thế nào nha ). Cũng đã ngắm nghía một số chủng loại nhưng tình hình là có vẻ hiếm xe quá. Nhờ các bác : bác nào có thông tin về các loại xe Vivant/Kia Rio/Gentra X mà có hàng nhận ngay thông tin cho mình biết để có thể xem xe và mua ngay được ! Cám ơn các bác nhiều !

Cụ ở HN thì nghiên cứu thử em này xem, không biết có còn nữa không, màu trắng em cũng không sài được:
http://www.otofun.net/sho...?p=2426331#post2426331

Tập Lái
4/10/09
11
0
0
cám ơn bác, em ở SGN bác ạ. Không biết con Vivant này Daewoo ở SGN có còn hàng không nhỉ, em chạy số tay MT OK !

Hạng D
17/3/09
1.109
10
38
Phòng CSKT
Theo em bác nên mua Kia Rio chứ Vivant nhìn xấu quá, bảo đảm xe này 1 thời gian sau là lỗi mốt như Nubira, Lanos vậy đó.