Tập Lái
3/9/16
23
7
3
39
Em chào cả nhà. Chúc cả nhà xuân 2019 nhiều niềm vui và sức khoẻ.
Em vừa bị kẻ trộm bẻ 2 cái gương chiếu hậu. Các anh chị em biết chỗ nào bán giá tốt vui lòng chỉ giúp em ah. em cần mua lại để đi chơi xuân, xui cái xe em không có bảo hiểm mất cắp nên phải mua lại các anh chị ạ. em ở tphcm.
Em cám ơn các anh chị ạ

Hạng F
22/7/13
8.968
40.170
113
Vào hãng binh bảo hiểm tai nạn ... cho bọn trộm vặt tiệt đường gian ác!
Ra ngoài mua rẻ nhưng tiếp tay, chúng nó ít hơm vặt tiếp mà hoy

Tập Lái
3/9/16
23
7
3
39
Vâng. Mà khổ nổi mấy ngày tết này chưa có nơi nào làm. E cũng nghe có ngừoi nói giống bạn. Vào hãng bùa bảo hiểm. Nguyên khu e đậu gần cả chục chiếc. Có mỗi xe e là bèo nhất xứ. Nó vặt sạch không còn xe nào. Sáng mùng 3 mở cửa thấy buồn luôn

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
K
Vâng. Mà khổ nổi mấy ngày tết này chưa có nơi nào làm. E cũng nghe có ngừoi nói giống bạn. Vào hãng bùa bảo hiểm. Nguyên khu e đậu gần cả chục chiếc. Có mỗi xe e là bèo nhất xứ. Nó vặt sạch không còn xe nào. Sáng mùng 3 mở cửa thấy buồn luôn
Khu bác khu nào mà để xe ngoài đường qua đêm thế ? Em chỉ biết có mỗi PMH “dám” để xe ngoài đường qua đêm (lâu lâu còn bị vặt, ở đoạn rìa)

Tập Lái
3/9/16
23
7
3
39
K
Khu bác khu nào mà để xe ngoài đường qua đêm thế ? Em chỉ biết có mỗi PMH “dám” để xe ngoài đường qua đêm (lâu lâu còn bị vặt, ở đoạn rìa)
E ở quận Tân Bình. Trước giờ chỗ e an toàn lắm. Xe để an toàn lắm. Không vấn đề gì. Có năm nay là có chuyện. Trước nhà e có chốt dân phòng nữa đó. Thế mà cũng dính chưởng. Đúng là không lường trước được gì cả

Hạng F
13/9/07
7.049
48.463
113
Lấy xác gương đâu ra mà binh tai nạn?