Chào các bác , tình hình là em đang tìm 1 em Terios hoặc New Terios . Bác nào chán hoặc muốn đổi thì hú em nhé . Cám ơn các bác !

Hạng B2
18/3/07
363
6
18
66
Hà Nội
Re:Cần mua Terios hoặc New Terios

Em thấy bên muaban.net đang có 1 em có vẻ là chính chủ, bác vào xem sao.

Hạng B2
2/4/07
211
45
28

bác gọi số này 0916520914 đang bán 1 chú biển s

Hạng B1
31/5/09
78
0
0

hollowman nói:
bman nói:
lấy đâu ra bây giờ bác ơi... New Terios mua salon thì đắt vãi hàng

Hay đại ca để cho e đê . Làm chuyến Bắc Nam em mời vé máy bay ra HN hehe

@ bác Hollowman, bác chậm chân roài, em xí lâu roài... hihi. Em tè của bác bman very sm=080402cool_prv.gif]

Hạng B2
16/3/07
107
1
16
53
Hà Nội

Hôm nay thấy rao bán Terios 2009 621mill (33.5k $) ở 148 Xã Đàn, Hà Nội. Xem ảnh thì em này đời 2008, nếu bác quan tâm đời 2009 xem trong www.batfa.com.

Tập Lái

Tình hình là mình cũng muốn mua một con Terios new. Còn bác nào muốn mua nữa thì mời tập hợp lại ta nhập một lô Terios New từ Đài Loan về chơi cho nó hoành tráng.
Con này là cùng chung design với Toyota Rush (sản xuất tại Indonesia nhưgn tay lái nghịch) chỉ khác mỗi logo
Nào gom đơn đặt hàng đi các bác yêu Terios New ơi!

Hạng B2
18/3/07
363
6
18
66
Hà Nội

@M3SG
Phải nói là con Toyota Rush chung design với con Terios vì xuất phát điểm là dựa trên concept D4 của Daihatsu. “Daihatsu will supply the Rush to Toyota on an OEM basis”. Xe này sản xuất ở nước ngoài không nhập về chính quốc được nên sẽ khác với xe sản xuất ở thị trường nội địa (Nhật) xuất ra nước ngoài.
Terios nhập từ Đài Loan và nhập từ Nhật sẽ khác nhau về chất lượng, nếu muốn nhập bác nên nhập từ Nhật, họ cũng làm tay lái thuận để xuất đi châu Âu, Trung Quốc... mà.