Tập Lái
11/12/10
31
0
0
39
chào các báo e là lính mới hiện đang làm tại cty phương anh hóa chất russell.e cần tìm chiếc musso giá 200tr trở xuống,không mua màu xanh.bác nào biết ai bán chỉ e với nhé xin hậu tạ.đt 0983767677 em vẫn chưa tìm được xe:(:(

Last edited by a moderator:
Tập Lái
25/3/09
38
0
8
Sóc Trăng
Re:CẦN MUA XE MUSSO GIÁ 200TR TRỞ XUỐNG!

Em có vài chiếc cho bác lựa chọn đây. Nhưng tầm tiền dưới 200tr thì khó mà tìm được 1 em còn ngon.
http://muaban.net/ho-chi-minh/raovat/666/ssangyong/1.htmD99
Đa phần  các bác sở hữu Musso thì khó mà chịu dứt em nó đi vì em nó đi quá sướng.
Chúc bác sớm tìm được 1 em như ý để tham gia hội Ssangyong cùng anh em.

Tập Lái
11/12/10
31
0
0
39

cám ơn bác nguyenhienst e đã theo dõi trang này mấy ngày nay rồi nhưng chưa tìm được e nào ưng ý,cho e hỏi là tại 147 thạch lam tân phú cty đang thanh lí một số xe trong đó có vài chiếc jolie 2005 giá 180tr mua được ko các bác tư vấn hộ giùm thanks

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net

tuỳ xe ,tuỳ sở thích,cá nhân mình cảm nhận là mua,tư vấn là một chuyện,và tiền nào thì của ấy,phần còn lại là chủ xe cũ có việc cần bán thì dễ mua hơn,nói chung khi mua xe cũ thi mình phải dọn lại theo ý mình,hiếm khi muaa về là đi,măc dầu xe lăn bánh.
musso tôi vừa rao bán xong,kẻ chê cao,người chê đời cũ.vậy mà người muốn mua,chỉ cần dòm xe ,nghe tiếng máy đềpa thôi là đặc cọc,sáng hôm sau thì công chứng luôn,nói chung là mình mua theo cảm nhận,vớii hiện tại bạn đòi mua từ 200t trở xuống thì khó kiếm lắm.............bạn nên theo giá xe người bán mà thoả thuận theo yêu cầu+số tiền mình có.

Tập Lái
11/12/10
31
0
0
39

ok,sáng mai e đi xem xe,à bác vantrung1957 (gọi chú mới đúng) chú bán chiếc xe đấy con nhìn thấy cũng ngon rất tiếc là lúc lên trang mua bán ko nhận ra chú,con có gọi cho MINH TÚ hỏi có chiếc nào ko MINH TÚ nói có chiếc ở gò vấp nhưng gọi dt thì ko có nhà ko biết có phải là xe của chú ko nhỉ.con có lên tiệm chú mấy lần rồi,khi nào chú biết ai bán chỉ con nha,trước tết nha.
thanks chú

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net

phuonganh_tanbinh nói:
ok,sáng mai e đi xem xe,à bác vantrung1957 (gọi chú mới đúng) chú bán chiếc xe đấy con nhìn thấy cũng ngon rất tiếc là lúc lên trang mua bán ko nhận ra chú,con có gọi cho MINH TÚ hỏi có chiếc nào ko MINH TÚ nói có chiếc ở gò vấp nhưng gọi dt thì ko có nhà ko biết có phải là xe của chú ko nhỉ.con có lên tiệm chú mấy lần rồi,khi nào chú biết ai bán chỉ con nha,trước tết nha.
thanks chú

ok,có thì chú phôn cho.

Hạng B2
24/9/10
339
345
63

phuonganh_tanbinh nói:
cám ơn bác nguyenhienst e đã theo dõi trang này mấy ngày nay rồi nhưng chưa tìm được e nào ưng ý,cho e hỏi là tại 147 thạch lam tân phú cty đang thanh lí một số xe trong đó có vài chiếc jolie 2005 giá 180tr mua được ko các bác tư vấn hộ giùm thanks
Tùy tình trạng xe thôi. Nếu còn cứng thì giá này rẻ.

Tập Lái
11/12/10
31
0
0
39

hic gần tết rồi mà vẫn chưa tìm được xe:confused:

Tập Lái
22/5/10
48
0
0
36

Vậy bác đã tìm được xe chưa? gọi em, em dẩn bác qua xem xe lun! giá em nó thì bác thêm có 50 triệu nữa nhưng mua về không cần dọn lại chỗ nào hết, chỉ chạy thôi! xe màu trắng, chạy trên trăm nghìn cây, xe cứng lắm các bác ah. chủ xe đứng tên nữa nên thủ tục nhanh gọn không phiền phức nữa. Mà các bác tranh thủ mua xe thôi, qua tết giá xe tăng mà đăng ký cũng tăng nữa đó các bác ah!
call em số ở dưới nha!