Hạng D
9/1/06
2.596
11.465
113
HCM
Em tính mua cái xe máy tay ga nhỏ gọn giúp cho đứa cháu gái đi học. Bác nào đang đi ngon lành mà thấy chán, bán lại cho em. Mua nhanh, gọn, lẹ. Hihihihi

Hạng B2
15/1/10
487
6
18
52
nếu click mà còn ngon thì giá ngang ngửa chiếc Vision mới đó bác.
nếu có đk theo em nên xúc luôn vision mới cho lành, xe chạy khá ngon.

Hạng D
9/1/06
2.596
11.465
113
HCM
Mua cho đứa cháu đi học, nên tính mua lại xe cũ cho rẻ, đi đứng thoải mái khỏi lăn tăn trầy trụa, có mất cũng đỡ tiếc (sv thì đôi khi chưa biết giữ gìn tài sản, do có làm ra tiền đâu mà tiếc). Còn sau khi học xong, ra trường đi làm thì mua xe mới cũng được.
Ngày xưa, em đi học toàn đi xe đạp, sau lên được con DH (Korea) chạy mừng hết lớn. Giờ thấy xe máy thì xe này cũng chạy được.

Tập Lái
2/9/13
33
49
18
Ba xa em thich Vision, muon ban con Click, mau trang, mua nam 2008, su dung con hoan hao (neu ky, xoay subbap lai thi tuyet, vi may nam nay may moc van con zin). Gia mong muon la 20 trieu. Thanks. Huy 0122 8080 222

Hạng B2
15/1/10
487
6
18
52
euro car nói:
Mua cho đứa cháu đi học, nên tính mua lại xe cũ cho rẻ, đi đứng thoải mái khỏi lăn tăn trầy trụa, có mất cũng đỡ tiếc (sv thì đôi khi chưa biết giữ gìn tài sản, do có làm ra tiền đâu mà tiếc). Còn sau khi học xong, ra trường đi làm thì mua xe mới cũng được.
Ngày xưa, em đi học toàn đi xe đạp, sau lên được con DH (Korea) chạy mừng hết lớn. Giờ thấy xe máy thì xe này cũng chạy được.
mio hoặc sky thì em ko ý kiến vì dòng này giá rẻ hơn, còn click nếu xe còn ngon thì giá ko kém vision mới là mấy bác ạh.

Hạng D
9/1/06
2.596
11.465
113
HCM
Ừ, thấy bác FordExplorer nói giá Click đâu 20tr nên thấy cũng hơi nhiều tiền cho 1 chiếc xe cũ, ngân sách dự kiến khoảng <15tr. Chắc kiếm Ya Ultimo hoặc Su SkyDrive phù hợp hơn.

Hạng B2
15/1/10
487
6
18
52
euro car nói:
Ừ, thấy bác FordExplorer nói giá Click đâu 20tr nên thấy cũng hơi nhiều tiền cho 1 chiếc xe cũ, ngân sách dự kiến khoảng <15tr. Chắc kiếm Ya Ultimo hoặc Su SkyDrive phù hợp hơn.
đấy, nên bác loại click ra đi nhé, còn nếu có trong danh sách thì múa vison mới luôn. còn ya và su giá đó chắc sẽ có xe.