Hạng C
10/12/12
899
2.045
93
Chào tất cả các bác,
Sau khi e đi xịt phũ gầm 06 chai Liqui Moly, e phải công nhận 1 điều là: CÓ TÁC DỤNG GIẢM ỒN.
Nhưng e vẫn chưa thỏa mãn ở HỐC BÁNH SAU XE. như các bác biết, đa số xe hiện tại chỉ có lòng dè 2 hốc bánh trước, 2 hốc bánh sau hoàn toàn không có.
Nhưng những xe Camry các đời gần đây đều có lòng dè hốc bánh sau. Và đặc biệt, 2 lòng dè hốc bánh đó KHÔNG CHỈ CÓ MIẾNG NHỰA. Nó còn được phủ 1 lớp NHƯ LÔNG MỊN bên ngoài, tạo cảm giác rất êm khi đá văng vào hay đễ vệ sinh khi đi đường đất đỏ sình bùn và RẤT BỀN.
E dò hỏi 3 showroom Toyota lớng ở Sì-gòn mà các bác dịch vụ và tư vấn kỹ thuật không biết(or ko nói cho e biết) cái vật liệu tuyệt vời kia là gì. e nghĩ là Nỉ nhưng ko phải vì Nỉ ko bền như vậy.
Qua đây mong các bác đang đi Camry các đời gần đây cho e cũng như các a e biết chút thông tin về vật liệu phủ bên ngoài lòng dè ấy. Vì khi đã dán cao su bảo ôn rồi thì dán thêm vật liêu này nữa thì đúng là rất tuyệt các bác ạ.
Mong sớm nhận được thông tin từ a e OS.
Thân!

Hạng B1
27/10/15
55
13
8
TPHCM
www.chevroletvanhanh.com
Nay em cũng có khách hàng hỏi về miếng nỉ này, cũng chưa biết đơn vị nào cung cấp nữa vì miếng này là của dòng xe Camry nhập khẩu còn xe trong nước thì thua rồi.