Cảnh Báo Cần thuê xe tháng

Hạng B1
25/1/18
51
39
18
34
Chào các bác,

Em cần thuê xe tháng ở HCM. Nhu cầu như sau:
-- Em dùng cá nhân, không chạy Grab & uber.
-- Em hộ khẩu HCM.
-- Thời gian cần xe: cuối tháng 4, tầm ngày 25, 26/4.
-- Ưu tiên loại xe: City, Elantra, Cerato, Mazda 3, rondo, Ecosport. Em chạy AT, ko chạy MT.
-- Nếu ok em sẽ extend thuê dài hạn.

Các bác cho thuê xe có giá tốt vui lòng inbox hay để lại comment ạ, cám ơn đã đọc tin & chúc mọi người cuối tuần vui vẻ.

Hạng B2
27/8/16
116
190
43
43
Chào các bác,

Em cần thuê xe tháng ở HCM. Nhu cầu như sau:
-- Em dùng cá nhân, không chạy Grab & uber.
-- Em hộ khẩu HCM.
-- Thời gian cần xe: cuối tháng 4, tầm ngày 25, 26/4.
-- Ưu tiên loại xe: City, Elantra, Cerato, Mazda 3, rondo, Ecosport. Em chạy AT, ko chạy MT.
-- Nếu ok em sẽ extend thuê dài hạn.

Các bác cho thuê xe có giá tốt vui lòng inbox hay để lại comment ạ, cám ơn đã đọc tin & chúc mọi người cuối tuần vui vẻ.
Bác thuê như vầy khó có kèo cho bác lắm, đợt trước em cũng có ông anh thuê xe tháng, ổng cứ đợi đến tháng nào có ngày lễ tết là ổng thuê tháng, vừa thuê được giá rẻ ngày lễ, vừa được chạy thêm cả tháng, do đó em rút kinh nghiệm không cho thuê tháng nữa ạ.

• Like
Reactions: tonyha
Hạng B1
25/1/18
51
39
18
34
Bác thuê như vầy khó có kèo cho bác lắm, đợt trước em cũng có ông anh thuê xe tháng, ổng cứ đợi đến tháng nào có ngày lễ tết là ổng thuê tháng, vừa thuê được giá rẻ ngày lễ, vừa được chạy thêm cả tháng, do đó em rút kinh nghiệm không cho thuê tháng nữa ạ.
Hic, Thanks bạn đã advise, tầm ngày 23 mình mới về lại VN, cần xe đi công chuyện gia đình nên mới yêu cầu thế chứ em cũng không tính xa đến vậy. Với em thuê 4-6 tháng lận, có khi lâu hơn.

Tập Lái
9/3/20
10
2
0
37
Bác có thể sử dụng dịch vụ thuê xe tháng chạy grab rạng đông bên em thử nhé! xe bên em toàn dòng xe đời mới. Ngoài ra chúng em còn có nhiều ưu đãi hấp dẫn, miễn phí tư vấn chuẩn bị hồ sơ tại thuê xe rạng đông
Xe bên em đầy đủ tiêu chuẩn như:
Xe đã có gắng hộp đen, đã có đăng ký kiểm định kinh doanh
Xe cũng đã được tham gia hợp tác xã có phù hiệu khi xe chạy
Xe đã được hợp tác xã ký hợp đồng hợp tác kinh doanh với grab và taxi
Ngoài ra xe có giấy tờ đầy đủ thủ tục đơn giản, giao xe trong ngày.
Hỗ trợ, hướng dẫn thêm cho các anh chị cách đăng ký hồ sơ grab nhanh chóng chuyên nghiệp. Cảm ơn các bác đã bỏ ít công sức đọc comment này!
Công ty thuexerangdong với Phương châm “khách hàng là trên hết” luôn nhắc nhở chúng tôi không ngừng hoàn thiện nhằm đem đến khách hàng chất lượng và dịch vụ tốt nhất, Xây dựng một phong cách chuyên nghiệp, phục vụ mọi nhu cầu thuê xe ô tô của khách hàng

Chỉnh sửa cuối: