Tập Lái
27/5/16
17
6
3
34
tình hình là mình cần tìm cái chắn bùn xe như hình và cái nẹp chân kính mạ crom cho xe nhưng ko tìm dc chổ mua với lại ở tỉnh lẽ và đi làm suốt nên ko có thời gian đi lên thành thị dc. vậy nhờ các bác tư vấn giúp e có shop nào ship về tỉnh lẽ ko e cảm ơn nhìu nhìu ạ

Attachments

• Like
Reactions: The Death
Tập Lái
27/5/16
17
6
3
34
Mình sưu tầm hết khu độ xe An Dương Vương TpHCM. Cuối cùng em ấy đã về đội của mình nè. Hàng hiếm nên tụi nó chém 1triệu. Muốn vợ đẹp và độc thì phải chi thôi . . Hic . . Hic . .
giá chát thế hả bác hic hic mà nhìn gắn vào thấy thích thích thế nào ấy

Tập Lái
14/1/16
33
41
18
41
Mình sưu tầm hết khu độ xe An Dương Vương TpHCM. Cuối cùng em ấy đã về đội của mình nè. Hàng hiếm nên tụi nó chém 1triệu. Muốn vợ đẹp và độc thì phải chi thôi . . Hic . . Hic . .
Cái này không gắn cho SI 2016 được đâu. Nếu gắn chỉ gắn được hai bánh sau. Vì hai bên sườn SI nó có gắn bộ ốp sườn nên không gắn chắn bùn vào được

Tập Lái
20/7/11
6
2
3
Cái này không gắn cho SI 2016 được đâu. Nếu gắn chỉ gắn được hai bánh sau. Vì hai bên sườn SI nó có gắn bộ ốp sườn nên không gắn chắn bùn vào được
Si gắn được bạn ahh, cách đây 1 tháng mình có mua dùm bạn mình 1 bộ gắn vào Si 2016. Nhưng tìm 1 bộ như vậy cực lắm bạn ơi.
Cần tìm chắn bùn xe Morning Si 2016

Tập Lái
27/5/16
17
6
3
34
cho em hỏi ngu 1 cái là mình cắt chế từ chắn bùn dành cho xe khác dc hok ta. cái chắn bùn nó bằng nhựa dẽo hay nhựa cứng vậy bác ?????

Tập Lái
20/7/11
6
2
3
cho em hỏi ngu 1 cái là mình cắt chế từ chắn bùn dành cho xe khác dc hok ta. cái chắn bùn nó bằng nhựa dẽo hay nhựa cứng vậy bác ?????
Nhựa dẻo bạn ơi. Bạn có thể mua chụp trước của Vios 2010, chụp sau Cruze, nếu ko đúng thì đổi lại trước là Cruze, sau là Vios 2010
Độ vào vừa khung vè luôn đó bạn, đẹp khỏi chê.

• Like
Reactions: TrườngTV
Tập Lái
23/11/18
3
0
1
35
Cho em xin phép moi bài lên ạ, em tìm mãi không ra chắn bùn cho con Si 2018, nó có thanh Babule nên không gắn vừa, bác nào gắn rồi cho em cao kiến với ạ