Tập Lái
13/12/16
3
3
3
31
Em mới thi B2 đầu tháng sắp lấy bằng cần tìm thầy hay trung tâm nào bổ túc lái mới. Em học lấy bằng nhưng lái kém với tâm lý yếu lắm.Bác nào biết chỗ tư vấn em với cho em nhận xét và giá cả luôn nha. Cám ơn rất nhiều.

Tập Lái
8/12/16
5
2
3
33
Em mới thi B2 đầu tháng sắp lấy bằng cần tìm thầy hay trung tâm nào bổ túc lái mới. Em học lấy bằng nhưng lái kém với tâm lý yếu lắm.Bác nào biết chỗ tư vấn em với cho em nhận xét và giá cả luôn nha. Cám ơn rất nhiều.
Em thấy bên 94 An Dương Vương cũng cho thuê xe bổ túc tay lái đó Bác. Em học bên đó lấy bằng rồi. Bác qua đó hỏi thử giá cả nha.

Tập Lái
26/12/16
25
14
3
31
Bác qua trung tâm Hải Nam , xe MT 180K/H sẽ có thầy kèm bác kinh nghiệm , bên này oke lắm , em cũng đã đăng ký bên này , thấy oke nên giới thiệu bác , chứ ko fai cò lái gì

• Like
Reactions: HoangPhi1608
Tập Lái
15/2/17
1
0
1
33
Thầy Phi kakaka