Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
E có một người bạn về chơi cần tìm thuê một chiếc xe máy để đi vòng vòng SG khoảng 3 đến 4 ngày. Bác nào biết chỗ nào cho thuê hay có xe máy dư thì cho em thuê theo ngày. Ưu tiên xe ga vì thằng bạn em nó chưa bao giờ lái xe số.
Cám ơn mọi người

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
:D:D
sogea nói:
E có một người bạn về chơi cần tìm thuê một chiếc xe máy để đi vòng vòng SG khoảng 3 đến 4 ngày. Bác nào biết chỗ nào cho thuê hay có xe máy dư thì cho em thuê theo ngày. Ưu tiên xe ga vì thằng bạn em nó chưa bao giờ lái xe số.
Cám ơn mọi người
ĐỌc đến câu xe ga là nản rồi, em còn em 67 mới tậu, nếu ko chê thì ghé e mang về mà đi!

Hạng D
13/1/10
2.009
40.513
113
53
QUYVIP nói:
sogea nói:
Cám ơn mọi người
ĐỌc đến câu xe ga là nản rồi, em còn em 67 mới tậu, nếu ko chê thì ghé e mang về mà đi!
Xe máy dạo này hay cháy bất tử lắm, đi xe đạp nghen, tui cho mượn 1 chiếc, không cần tiền bạc gì

24/3/10
4.364
3.876
113
sogea nói:
Cám ơn mọi người
Nếu đi xe số được thì em cho mượn xe Future của em nè.

Hạng D
5/7/11
1.546
11
38
tutucungtoi nói:
QUYVIP nói:
sogea nói:
Cám ơn mọi người
Xe máy dạo này hay cháy bất tử lắm, đi xe đạp nghen, tui cho mượn 1 chiếc, không cần tiền bạc gì
bác cẩn thận dữ hén :D:D:D

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
mợ có 1 em click, đi tốt, ko cần trong 10 ngày tới. bác cần thì lấy, sao phải thuê làm gì (mợ cũng cần cho nó hoạt động, đang tính...thuê người chạy
).

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
@mợ Miu: em chạy sang lấy xe, mợ trả tiền chạy xe cho em nhé. Em lại đem xe sang cho Sò ghẻ muợn, lấy tiền cho thuê. Kèo thơm đây:D

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
huygb nói:
@mợ Miu: em chạy sang lấy xe, mợ trả tiền chạy xe cho em nhé. Em lại đem xe sang cho Sò ghẻ muợn, lấy tiền cho thuê. Kèo thơm đây:D
Sao không pm cho mợ Miu:D:D lộ hàng hết roài... Cao tay dzữ hen, xơ múi 2 đầu luôn...
Ok mợ, e cám ơn mợ rất nhiều, e sẽ liên lạc với mợ

@xitrumtido, quyvip: cám ơn 2 bác đã có lòng

Last edited by a moderator:
Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Em lên tiếng truớc rồi nhé, cứ ở yên đấy. Kèo này ngon đây, kiếm tí ăn Tết Tây coi nào.

Hạng D
13/1/10
2.009
40.513
113
53
huygb nói:
Em lên tiếng truớc rồi nhé, cứ ở yên đấy. Kèo này ngon đây, kiếm tí ăn Tết Tây coi nào.
Đúng là sát thủ đầu mưng mủ
Dấu súng trong cái tủ
Rượu ngon chơi nguyên hủ
Chiến hữu thì không rủ
Cái đầu lại mưng mủ
:D

Status
Không mở trả lời sau này.