Hạng B1
21/4/15
94
187
33
47
Em đang có dự định thuê mặt bằng tại các khu vực đường Ngô Gia Tự, 3/2, Tô Hiến Thành hoặc Lý Thường Kiệt để làm Showroom nội thất. Em chỉ sử dụng phần mặt bằng ở dưới nền để bày ghế Sofa và bàn, Em muốn tìm Bác nào làm về đèn trang trí, quạt, sàn gỗ, giấy gián tường, rèm cửa.... hợp tác thuê chung để share mặt bằng cho đỡ chi phí ạ.

Hạng B2
17/6/11
484
345
63
HCM City
Bác có muốn thuê ở mặt tiền đường Nguyễn kiệm, đối diện coopmax không?

Tập Lái
31/12/18
0
3
2
44
Em đang có dự định thuê mặt bằng tại các khu vực đường Ngô Gia Tự, 3/2, Tô Hiến Thành hoặc Lý Thường Kiệt để làm Showroom nội thất. Em chỉ sử dụng phần mặt bằng ở dưới nền để bày ghế Sofa và bàn, Em muốn tìm Bác nào làm về đèn trang trí, quạt, sàn gỗ, giấy gián tường, rèm cửa.... hợp tác thuê chung để share mặt bằng cho đỡ chi phí ạ.
Bác còn làm bên Tô Hiến Thành Không, cho em xin số đt của bác đi.

Hạng B2
Có bác nào muốn thuê chung như vậy ở đường Trường Chinh, quận 12 gần cầu Tham Lương k? e đang thuê bán máy lọc nước và tranh 3d một tòa 6 lầu, lãng phí quá muốn rủ các bác thuê chung các tầng trên hoặc dưới, e lên trên cũng đc ạ. Nhà có thang máy, mỗi lầu khoảng 60m2 nhưng thực dùng dc 40m2 thôi, giá thuê 30tr/tháng, hợp đồng 5 năm k tăng thương lượng giá chung nhau ạ. Alo e 0946538556 nhé