Tập Lái
28/6/14
21
4
3
31
Dear ALL:

Hiện tại trung tâm đang bảo dưỡng một loạt các xe tập lái, nhu cầu về các loại dầu nhớt động cơ và mỡ bôi trơn của động cơ Xăng và Dầu khá nhiều.
Mà khổ nỗi mình mập mờ về cái khoản này. không biết nên tìm nhà phân phối dầu nhớt nào chất lượng, hàng chính hãng giá cả thì phải chăng. Nhà nước mà tiền đâu cho nhiều. mấy bác có nơi nào uy tín giới thiệu mình với nhé. Bên trung tâm hiện tại mới ngắt hợp đồng với chỗ nhà cung cấp bên Tân Phú, không nói rõ tên cho mình biết vì giá cao, hàng thì không đảm bảo.

Tks mọi người trước nhé

• Like
Reactions: PeterKey9x
Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
Bác phải cho cái liên lạc em mới giới thiệu được. Căn bản chổ bác dùng mấy thùng/tháng, thanh toán nhanh hay chậm. Chất lượng thì theo hãng sản xuất. Mỗi loại xe yêu cầu các loại nhớt lhacs nhau theo nhà sx. Bác gọi em o913 bảy bảy 66 một một em chỉ cho.

Hạng B2
19/4/12
172
27
28
bác chủ cho em hỏi cái Cty bác vừa ngắt hợp đồng phải trên đường Tân Kỳ Tân Quý ko bác?

Tập Lái
28/6/14
21
4
3
31
Nghe đâu là thế!!! do đối tác gì đó của mấy sếp trên nên cũng không rõ lắm

Tập Lái
28/6/14
21
4
3
31
Bác phải cho cái liên lạc em mới giới thiệu được. Căn bản chổ bác dùng mấy thùng/tháng, thanh toán nhanh hay chậm. Chất lượng thì theo hãng sản xuất. Mỗi loại xe yêu cầu các loại nhớt lhacs nhau theo nhà sx. Bác gọi em o913 bảy bảy 66 một một em chỉ cho.

tạm thời mình chưa nắm rõ số lượng bao nhiêu, hình thức thanh toán chi trả ở phía trên như thế nào, chỉ là hỏi thử mấy bác có chỗ nào uy tín giới thiệu giúp mình.

Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
Có khi bác ấy nghĩ em lừa tình bác ấy. Thật ra với 1 TTĐTLX thì nhu cầu không nhiều lắm nên tốt nhất là tìm mấy cái đại lý, xin báo giá rồi chọn 1 cái nào ngon ngon mà mua. Em thấy bạn em nó toàn là bán theo đơn vị phi. Ít khi nào chơi can, hôm trước em chơi khó nó là muốn lấy nhớt chế vào xe, báo hại nó phải nhờ đại lý xuất ngược lại cho nó rồi nó giao cho em, mà em cũng phải chiến 1 thùng 3 can mới được.