Hạng D
28/9/05
1.613
68
48
53
TP mang tên Bác.
Số là người bạn mình đang muốn phát triển hệ thống chuỗi cửa hàng bán lẻ sản phẩm nên muốn tím người như tiêu đề. Bác nào có chuyên môn thì inbox nhé. Khi gặp sẽ trao đổi thêm vè các điều kiện cụ thể. Xin cám ơn!

Hạng B2
2/12/15
258
193
43
45
em có wen bác kiên trì...bác này là trưởng chapter 6 bên BNI...bác chuyên làm nhận diện thương hiệu...bác quan tâm em tìm sdt cho...

Hạng B2
2/12/15
258
193
43
45
Ông này là trainer - em có gặp 1 lần. Khả năng chém gió vô địch ...thực tế em chưa biết.
mấy người làm cái này ai cũng chém cả...nhưng chủ yếu là hiệu quả...em nghỉ vậy...còn mấy cái này em chưa làm nên chưa biết

DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
em có wen bác kiên trì...bác này là trưởng chapter 6 bên BNI...bác chuyên làm nhận diện thương hiệu...bác quan tâm em tìm sdt cho...

Em vô thử xem mà lơn mơn quá ... BNI thực ra là gì bác?

Hạng B2
2/12/15
258
193
43
45
Em vô thử xem mà lơn mơn quá ... BNI thực ra là gì bác?
BNI là một tổ chức kết nối kinh tế....giống fecbook vậy...du nhập vào việt nam bao lâu thì em ko biết...ở việt nam...BNI chia thành cấc nhóm nhỏ chapter...
thành viên tham gia: giám đóc các công ty...hoặc từ trưởng phòng trở lên
Lĩnh vực: tất cả các lĩnh vực kinh tế: tuy nhiên mỗi lĩnh vực chỉ có 1 thành viên
hoạt động: thường diễn ra lúc 6h sáng thứ 3 hàng tuần, các thành viên sẽ báo cáo công việc của mình trong 1 tuần, giới thiệu thành viên mơi.
Nội dung hoạt động: các thành viên trong nhóm chia sẽ hoạt động kinh doanh của mình, của doanh nghiệp mình, các thành viên khác có thể hợp tác hoặc giới thiệu đối tác với nhau: ví dụ
Anh cty anh A sản xuất áo mưa: anh giới thiệu sản phẩm trong nhóm mình
cô B không có nhu cầu mua nhưng đối tác cô B có nhu càu thì cô B làm cầu nối cho anh A
hoạt động này rất là tốt và bổ ích: hình như là anh Nguyễn Tấn Quỳnh PTGD tập đoàn vàng bạc đá quý phú nhuận là PCt BNI việt nam hay sao ấy