Tập Lái
12/11/10
5
1
2
Chào mọi người,
Gia đình tôi đi Mũi Né nhưng có hai em bé một tuổi cần phải ăn sáng, tôi định chạy ra khỏi cao tốc Long Thành Dầu Giây rồi kiếm quán nhưng chưa tìm được quán nào vừa ý, bạn nào biết xin chỉ giúp.
Hai em bé có đồ ăn mang theo nên chỉ cần quán sạch sẽ, đồ ăn sáng ngon để người lớn ăn là được.
Xin cảm ơn mọi người.

Hạng B1
23/12/15
50
58
18
35
Chào mọi người,
Gia đình tôi đi Mũi Né nhưng có hai em bé một tuổi cần phải ăn sáng, tôi định chạy ra khỏi cao tốc Long Thành Dầu Giây rồi kiếm quán nhưng chưa tìm được quán nào vừa ý, bạn nào biết xin chỉ giúp.
Hai em bé có đồ ăn mang theo nên chỉ cần quán sạch sẽ, đồ ăn sáng ngon để người lớn ăn là được.
Xin cảm ơn mọi người.
Chào bác, bác ra khỏi cao tốc, đi một đoạn tầm 1km, bên tay trái có một dãy quán Cơm Niêu, em hay ăn quán Cao Phát, buổi sáng em không biết nó có bán không, bác ghé thử nhé. Sạch sẽ, ok

Hạng C
30/3/18
668
524
118
Cao phát có bán phở ăn cũng đc ,còn không đi tới chút qua cầu vượt long khánh ghé cường phát ăn hủ tíu xương OK .

Tập Lái
11/10/12
17
9
3
Qua cầu vượt nhìn bên phải thấy bảng nhà thờ Núi Đỏ, chạy thẳng vô khoảng vài km ở đây có mấy quán nấu ăn ngon. Nếu đi mùa trái cây thì có trái cây tại vườn

Hạng B2
18/11/10
249
2.518
93
Dạo bên Cao Phát cũng có tổ chức ăn sáng cho khách đoàn, cũng có cơm niêu trong menu buổi sáng. Còn không bác xích lên chút cũng có quán phở khá đông, ăn cũng được. Và bác có thể chạy vào thị xã ăn sáng xong đi đường tắt ra Xuân Lộc - Đồng Nai em đi theo hướng dẫn của Vietmap (né được đèn xanh đèn đỏ ở Long Khánh).