Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
25/7/09
26
0
0
báo cáo các bác tình hình là gia đình em muốn nâng cấp lên SANTAFE chạy cho nó Fe, nhưng mới dạo quanh đc 2-3 showroom và tham khảo về giá nên chưa quyết đc, mong các bác chỉ giáo 1 số địa chỉ showroom tại Hà Nội để em tham khảo và bác nào có bảng thông số SF 2010 Full OP gồm những thứ gì xin gửi cho em 1 bản qua email [email protected] với ah.1 điều nữa là bác nào đã có kinh nghiệm trong dòng xe này cho em xin hỏi cách nhận biết đơn giản giữa xe SF 2010 SLX vs MLX , SLX full vs SLX chưa full để tránh việc nhầm lẫn đáng tiếc trong khi mua :D , xin cảm ơn các bác nhiều

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Cái vụOption này bác chịu khó đọc lại mấy thớt cũ ... Salon HN giờ SF 2010 thì nhiều chỗ có

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Thắng đã đi off cafe với anh em SFC, tư vấn nhiều lần qua điện thoại mà vẫn chưa nắm được thông tin mình cần hả Thắng ơi?!?
- Showroom thì nhiều lắm: Đăng Quang, Chiến Nhật Anh Auto, Hằng Trung Kính, Hanamco, Vietauto.... Dọc đường Phạm Hùng, Xuân Thủy, Phạm Văn Đồng, Giải Phóng, Gia Lâm.... Chịu khó đi một vòng, Thắng nhé!
Thông tin SF2010 có sẵn rất nhiều trên diễn đàn, chịu khó đọc lại!

Tập Lái
25/7/09
26
0
0
Kienvang nói:
Thắng đã đi off cafe với anh em SFC, tư vấn nhiều lần qua điện thoại mà vẫn chưa nắm được thông tin mình cần hả Thắng ơi?!?
- Showroom thì nhiều lắm: Đăng Quang, Chiến Nhật Anh Auto, Hằng Trung Kính, Hanamco, Vietauto.... Dọc đường Phạm Hùng, Xuân Thủy, Phạm Văn Đồng, Giải Phóng, Gia Lâm.... Chịu khó đi một vòng, Thắng nhé!
Thông tin SF2010 có sẵn rất nhiều trên diễn đàn, chịu khó đọc lại!

em chào anh Kiến. em cũng đang tham khảo lại mấy bài viết từ trước đây anh ah.nhưng mà chỗ anh Hùng và HoangGia ko có hàng ngay, còn mấy showroom kia có khi mai em và bố em ra xem vậy.bố em thích là có xe múc luôn chứ ko thích chờ ;).

Hạng B2
2/9/09
263
0
16
NIIT-ICT Hà Nội
Bác có thể tham khảo thêm topic này của em -> [link]http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=1714236[/link]

Chúc bác sớm mua được vợ 2 ưng ý. Nhưng mà thời điểm này mà không đặt, có xe mua luôn rất khó bác ạ, vì hầu hết các xe về đều đã có chủ. Trừ phi quen biết hoặc 1 số Showroom nhập dư (hiếm) thôi ạ.

Bác có thể contact bác Đăng Quang - 194 Phạm Văn Đồng, bác Quang cũng trong SFC đấy ạ, vui vẻ thoải mái :)

Tập Lái
25/7/09
26
0
0
hihi.cuối cùng gđ em cũng đã rước đc 1 em rồi. có gì mai em sẽ post hình sau.giờ tối quá. :D

Tập Lái
25/7/09
26
0
0
cần tìm showroom SantaFe 2010 SLX full op ở HN

em show hàng tí :D, các bác cho em hỏi nên mua bảo hiểm xe hãng nào thì yên tâm cả về chất lượng và phục vụ nhất.và bác nào có sách hdsd 2010 cho em xin 1 cuốn với. đọc tiếng Hàn chỉ nhìn tranh thui.

Hạng B2
2/9/09
263
0
16
NIIT-ICT Hà Nội
Chúc mừng bác :) Đăng ký vào SFC chưa bác? Bảo hiểm thì thấy anh em đánh giá Liberry rất cao. Em cũng đang tìm hiểu :)

Tập Lái
25/7/09
26
0
0
em cũng đang tìm hiểu Liberry, tiện thể bác nào chỉ em cách kết nối bluetooth với.em vào setup chọn phone nhưng nó đọc luôn tiếng hàn chứ ko có phần Pair Phone

Status
Không mở trả lời sau này.