Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Cần tư vấn 7 chỗ hoặc 5+2 dưới 1.5 tỷ lăn bánh

bac-quang-pajero-sport-all-new-1-jpeg.437529

os_mitsubishi-outlander-7650-jpg.495903

Em nhờ các bác OS giúp tư vấn chiếc 7 chỗ (hoặc 5+2) với chi phí chừng 1.5 tỷ đổ lại cho giá lăn bánh. Xe sẽ đi lại nhiều trong thành phố (Saigon), và thỉnh thoảng đưa gia đình đi chơi cuối tuần (3 F1). Em đã xem chiếc Mit Outlander 2016, ngoại thất đẹp lung linh nhưng thấy các bác chê vụ một dàn lạnh quá nên hơi ngại xuống tay, phần muốn đợi chiếc PS 2016. Em cũng thích chiếc Ford Everest 2016 2.2 Titanium dù hơi vượt budget một chút và chờ xe có vẻ oải quá. X-Trail thì các cụ bên box Nissan seeding nhiều, nhưng chưa biết khi nào có xe để xem. Các bác rành xe tư vấn giúp em với. Cám ơn ạ.

P/S: Em ưu tiên xe Mỹ và Nhật trước xe Hàn, và xe nhập trước xe lắp ráp trong nước, ưu tiên tiết kiệm do đi nhiều nên động cơ Diesel hoặc xăng <=2.5L thôi. Phần lớn sẽ đi 5 chỗ trong phố, nhưng em vẫn muốn 5+2 hoặc 7 để khi đi chơi xa có thêm các cụ đi cùng.
[pagebreak][/pagebreak]

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Bác chờ xem con MU-X bản full sắp về nghe gian hồ đồn giá cớ 1,2 tỏi chưa giấy, nhập Thái, đầy nam tính.

Tập Lái
22/11/13
9
23
3
HCM
Santafe máy dầu ông anh em quen mới rước được 1 tháng, khá ổn trong tầm tiền. Nhất là thời buổi loạn lạc thuế tăng chóng mặt như thế này bác ạ. Mà em thấy kiểu dáng và nội thất Santafe thì em chưa chê được điểm nào.

Hạng B2
19/7/15
323
446
63
44
Tại sao cái bác thích có rồi (Ford Everest), mà lại đi hỏi thăm để bị loạn tiễn vậy?
cứ chọn FE đi bác, 2 giàn lạnh chắc luôn, cao ráo chống ngập tốt, công nghệ máy dầu của Ford thì đã được kiểm chứng...
đợi chờ là hạnh phúc mà bác.
hơn nữa có lý do để chờ đợi.

• Like
Reactions: thu.ford
Hạng B2
18/5/16
131
55
28
34
Em mời bác tham khảo thêm con Captiva Revv . Giá lăn bánh tại SG chưa tới 1 tỷ mà option đầy đủ tính năng . Đang được phản hồi rất tốt từ những khách mua xe . Anh cần tư vấn và lái thử thì cứ alo em ( số em trên avatar ) . Em inbox giá xe và giá lăn bánh cho anh luôn ạ

Attachments

• Like
Reactions: wave tau