Tập Lái
4/12/18
4
0
1
42
View attachment 1786766
Chào các bác. Hiện tại vợ em mới thi xong bằng lái ô tô. Vợ chồng em cũng đang dự tính mua một con xe cho cả 2 vợ chồng cùng đi. Vợ chồng em đang hướng tới 1 con xe vừa có thể đi làm trong nội thành vừa có thể đi chơi. Đang phân quá nhờ các bác tư vấn giúp em một con xe hợp lý. Ngân sách dự chi của vợ chồng em là 300tr đổ lại.
Bác và vợ mua con morning về luyện tay lái e thấy nó phù hợp khả năng nhà bác xe lành thời trang tay lái cứng rồi đổi xe khác đi chi phí thấp

Tập Lái
18/9/17
9
0
1
37
HUHU, đây là vấn đề khá nhìu chị em quan tâm, trước kia là mỗi đàn ông đi xe giờ đến phụ nữ cũng đi, nên ai cũng mún chọn được chiếc gọn nhẹ và đẹp bền

Hạng D
6/12/14
1.337
1.297
113
Bác nào trải nghiệm nhiều dòng KIA morning, Huyndai i10 hay Toyota Wigo chưa, cho em xin ít cảm nhận để em tự tin xuống tiền
Tôi đã và còn đang sử dụng Kia Morning do Trường Hải ráp. Đã 5 năm rồi. Bảo hành bảo trì chính hãng. Thấy vẫn còn ngon. Xe lành, không hư vặt. Là 1 chiếc xe đáng để mua

Tập Lái
16/5/18
38
27
18
31
Em có một gợi ý khác với đa số các bác trên đây. Ford Fiesta 2012, bản 1.5. Xe này đi khỏi nói về độ an toàn, cứng vững. Lái rất dễ vì góc nhìn cực thoáng, tay lái rất thật. Đặc biệt nhất là tầm nhìn, chỉ khi ngồi vào lái mới hiểu được thôi. Bác cứ tìm một ông lái nào đó thật uy tín mà mua, đừng tự tìm mua xe của cá nhân làm gì.