Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
15/2/16
1
2
3
39
Em đang tìm nhà ( nhà hẽm or căn hộ ) giá dưới 800 tr khu tân bình, tân phú, căn hộ cũ cũng được vào ở ngay hoặc giao nhà trong năm 2016 , mọi người giúp em với nhé. Thank all

Hạng D
17/10/11
1.114
10.334
113
Loanh quanh Q12 thì mới có giá này bác ơi, e đi tìm mãi mà ko mua dc giá đó ở TB, TP

Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Em đang tìm nhà ( nhà hẽm or căn hộ ) giá dưới 800 tr khu tân bình, tân phú, căn hộ cũ cũng được vào ở ngay hoặc giao nhà trong năm 2016 , mọi người giúp em với nhé. Thank all
Nếu mua ở TB thì 800 tr chỉ mua được cc KCN Tân Bình (chung cư TDC tuổi đời hơn 15 năm thì phải). Sâu hơn tí thì có Chung cư Khang Phú ( tuổi đời hơn 10 năm, có thang máy, cái này thì nằm cổng sau KCN TB ( LTT ) nhìn qua), nhưng trước đó do tranh chấp lối đi nên giá giảm thảm, giờ sao rồi ko biết. Còn các cc đang xây thì giá đó tìm TB, TP sẽ không có, bác phải bước qua Q12 thì có thể góp được căn 1PN như Depot Tham Lương (Thanh Yến), 8x Trường Chinh (Hưng Thịnh), Tecco....

• Like
Reactions: chuotpy
xrk confirmed
Hạng B2
3/1/13
107
360
63
Tân Phú thì qua chung cư Gò Dầu chắc tầm budget của bác chủ.

Hạng C
18/11/14
597
5.060
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Nếu mua ở TB thì 800 tr chỉ mua được cc KCN Tân Bình (chung cư TDC tuổi đời hơn 15 năm thì phải). Sâu hơn tí thì có Chung cư Khang Phú ( tuổi đời hơn 10 năm, có thang máy, cái này thì nằm cổng sau KCN TB ( LTT ) nhìn qua), nhưng trước đó do tranh chấp lối đi nên giá giảm thảm, giờ sao rồi ko biết. Còn các cc đang xây thì giá đó tìm TB, TP sẽ không có, bác phải bước qua Q12 thì có thể góp được căn 1PN như Depot Tham Lương (Thanh Yến), 8x Trường Chinh (Hưng Thịnh), Tecco....
Chung cư Bàu Cát có căn 600tr nhưng chỉ dc 36 m2 ah :)

• Like
Reactions: Tiger7x
Tập Lái
12/4/16
17
5
1
Theo em bác ráng để dành hoặc vay ngân hàng thêm tí nữa mua căn ngon ngon ở cho tinh tươm, tiện lợi bác ạ :D

Tập Lái
22/1/16
10
49
13
40
em có căn ehome3 ở bình tân 49m2 hợp với giá cảu bác đưa ra đó bác có nhu cầu nhắn em nhé

Tập Lái
17/9/15
0
6
2
34
Nếu anh đa có sẵn 800 nên tìm hiểu những dự án có nhưng phương thức thanh toán cho khách hàng trả chậm, thời gian dài càng tốt. gần nhận nhà. Điển hình như Celadon tân phú chẳng hạn.
Đầu tư thì không bể vốn, chôn vốn trong ngôi nhà nhiều, 15% ký HĐ, trả lên đến 4 năm, không có mất tí gì về lãi suất.
Mua ở thì phù hợp với công nhân viên chức vì có thể trả chậm, cân đối thu nhập trong tháng để trả cũng rất hợp lý.
Khu này thì ở ok rồi, thoáng mát, sạch sẽ, yên tĩnh, an ninh tốt, tiện ích đầy đủ.

Status
Không mở trả lời sau này.